Bột chiết xuất konjac hữu cơ, bột glucomannan | Ketoslim Mo
Bột KonjacĐây là một loại chất xơ hòa tan, có cấu trúc và chức năng tương tự như pectin. Nó chủ yếu bao gồm glucomannan, được cấu tạo từ các tiểu đơn vị glucose và mannose. Loại cây này chủ yếu mọc ở các vùng có khí hậu tương đối ấm áp của châu Á, chẳng hạn như Tứ Xuyên, Vân Nam, Trùng Khánh, v.v.
Bột Konjac là một loại thực phẩm tự nhiên nguyên chất, không chứa bất kỳ chất tạo màu và chất bảo quản có hại nào cho sức khỏe con người. Theo truyền thống, nó được sử dụng trong các công thức nấu ăn của Trung Quốc.đậu phụ konjacĐược làm từ thành phần này, giàu chất xơ và protein, nhưng hiện nay được sử dụng như một phương pháp giảm cân thay thế. Nó cũng có thể làm giảm lượng đường trong máu. Vai trò của nó trong việc giảm cân.
Hình thức: dạng bột màu trắng
Phương pháp sấy: sấy phun và sấy đông khô
Hương vị: Hương vị konjac tươi mát
Thời hạn sử dụng: 12 tháng
phụ gia thực phẩm bột gôm konjac chiết xuất bột glucomannan
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | bột konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 25KG |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | gluten/chất béo/không đường, ít carb/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 680KJ |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 50 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bột konjac hữu cơ là gì?
| Bước 1 | Mì làm từ bột konjac có nhiều loại khác nhau và được tạo hình từ rễ cây konnyaku imo, một loại cây giống khoai mỡ dại có nguồn gốc từ châu Á. Rễ cây chứa nhiều nước và chất xơ. Bột rau từ cây này được gọi là bột konjac.lour. |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Câu hỏi thường gặp
Thời gian giao hàng nhanh nhất cho mì Konjac là bao lâu?
Có loại mì Konjac nào được chứng nhận Halal không?
Bạn có thể cung cấp thông tin về mì ăn liền làm từ rau konjac không?
Cần những chứng nhận nào để xuất khẩu khoai tây nghiền Konjac sang Trung Đông?
Tôi có thể tìm mua mì Konnyaku chất lượng cao, ít chất béo ở đâu?
Konjac chính xác là gì?
Từ hoặc tên konjac có thể xa lạ với một số người, điều này khá ngạc nhiên khi xét đến việc nó có nguồn gốc từ các nước châu Á. Konjac là một loại cây được tìm thấy ở Trung Quốc và khắp Đông và Đông Nam Á, nhưng đối với thực phẩm chức năng, quả konjac thường được nghiền thành bột và sau đó chế biến thành nhiều loại thực phẩm từ konjac như mì konjac, cơm konjac, đậu phụ konjac, đồ ăn nhẹ konjac, v.v.
Cây konjac rất hiếm ở phương Tây và người ta không biết rõ công dụng của nó, ngoại trừ các nhà cung cấp chuyên bán bột konjac; sản phẩm này có thể có hoặc không có sẵn ở khu vực của bạn trừ khi bạn mua trực tuyến.
Glumannan là gì?
Khi bạn tìm kiếm các thực phẩm bổ sung được làm từ konjac, bạn sẽ nghĩ chúng được đặt tên là “bột konjac hữu cơ”. Glucomannan là một loại chất xơ có trong konjac, và bột này được cho là có nhiều lợi ích sức khỏe hấp dẫn. Do đó, các loại bột được làm từ konjac được dán nhãn theo loại chất xơ mà chúng chứa, chứ không phải theo tên cây.



