Nhãn sữa lắc Konjac OEM/ODM chứng minh Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Một ly sữa lắc dinh dưỡng có 144 kilojoule calo, còn một chiếc bánh hamburger có 800 kilojoule calo. Uống một ly sữa lắc tương đương với việc chạy bộ 1 giờ, bơi lội 2 giờ và chạy 8 km. Có rất nhiều hương vị cho bạn lựa chọn.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
Thức uống pha sẵn, không cần chờ đợi. Cách dùng: Lắc đều bột, thêm nước ấm, lắc kỹ, dùng ngay. Hoặc bạn cũng có thể lấy cốc ra, thêm nước nóng, bữa sáng sẽ ngon miệng và bổ dưỡng hơn.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Sinh tố Konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 100g |
| Thành phần chính: | Nước, bột Konjac |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 1436kJ |
| Protein: | 54g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 338g |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.




