Gạo yến mạch thô | Hương vị gạo Konjac châu Á, ít carb | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm
Cơm đặc bột yến mạch KonjacĐây là loại cơm ăn liền, thành phần chính là yến mạch và gạo konjac. Yến mạch giàu chất xơ, còn konjac giàu glucomannan và chất xơ, vì vậy đây là loại cơm tốt cho sức khỏe với hàm lượng chất xơ cao. Nó có thể thúc đẩy tiêu hóa, duy trì sức khỏe đường ruột và cải thiện môi trường đường ruột. Yến mạch konjac và gạo thô không chứa đường và cũng tốt cho người tiểu đường. Ăn chúng như thực phẩm chính có thể giúp duy trì hoặc giảm lượng đường trong máu.
Đặc trưng
• Không chất béo, không đường, ít calo
• Giàu chất xơ
• không chứa gluten
Sản phẩm đã đạt chứng nhận HACCP, IFS, BRC, FDA, QS, JAS, Kosher và nhiều chứng nhận khác, trở thành thực phẩm halal hoàn hảo.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Gạo thô Konjac yến mạch |
| Khối lượng tịnh của mì: | 336g |
| Thành phần chính: | Gạo Konjac (nước, bột Konjac, tinh bột sắn), hạt yến mạch |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ không chất béo/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Mở gói hàng.
2. Thêm bất kỳ món ăn hoặc nước sốt nào, món ăn kèm để thưởng thức.
3. Cơm konjac rất tiện lợi, dễ ăn và nhanh chóng để bạn thưởng thức.
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 316Kcal |
| Protein: | 1,4g |
| Chất béo: | 1,1g |
| Carbohydrate: | 14,8g |
| Natri: | 8mg |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Mọi người cũng hỏi
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.






