Mì fettuccine Shirataki ít calo, rau bina konjac | Ketoslim Mo
Đun sôi nước trong một cái nồi cỡ vừa. Đổ nước ra.mì fettuccine rau binaCho mì vào rổ và rửa dưới vòi nước lạnh trong 30 giây. Cho mì vào nước sôi và nấu trong 2-3 phút.mì rau binaMì sẽ không bị phai màu trong quá trình nấu vì chúng không được nhuộm màu. Đây là một lựa chọn tốt cho bữa sáng, bữa trưa và bữa tối, và bạn có thể ăn một cách yên tâm. Mì fettuccine rau bina konjac cũng là một loại mì khác.mì fettuccine làm từ bột konjac.
Mì shirataki bán sỉ không chất béo, mì không calo, mì fettuccine rau bina konjac
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì rau bina Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng của mì rau bina
| Năng lượng: | 6kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,6g |
| Natri: | 0mg |
Lượng calo trong mì rau bina
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Mì fettuccine Shirataki là gì?
| Bước 1 | Bột tagliatène konjac và rau bina là sự kết hợp giữa bột konjac tự nhiên của châu Á và bột rau bina. Cả gói chứa 20 calo và 6 gram carbohydrate. |
| Bước 2 | Mì ShiratakiMì Shirataki là thực phẩm ít tinh bột, chỉ có vài calo mỗi khẩu phần. Mì Shirataki phù hợp với chế độ ăn Keto vì hàm lượng carbohydrate thấp. |
Bạn cũng có thể thích
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.




