mì spaghetti konjac soba ít calo | Ketoslim Mo
Bạn đang vội? Chỉ cần xả nhanh, những sản phẩm tự nhiên này sẽ giúp bạn,mì ít caloMì đã sẵn sàng để ăn! Hương vị trung tính giúp loại mì này trở nên đa dụng, nhưng cách ăn ưa thích của chúng tôi là nấu trong súp với rau củ thái nhỏ, hoặc xào với thịt gà và rau củ. Thêm nữa: Một khẩu phần 113 gram (4 ounce) cung cấp 15% lượng canxi cần thiết hàng ngày. Mặc dù không nhiều bằng một ly sữa, nhưng đây vẫn là một lượng chất dinh dưỡng đáng kể mà bạn thường không tìm thấy trong một bát mì.
Mì ống trung tính mới năm 2021, mì konjac không chứa axit và kiềm, mì soba konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì soba konjac -Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 8kcal |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0,4g |
| Natri: | 0 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh




