Cơm nấu sẵn giàu chất xơ từ cây Konjac | Không đường, ít calo | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm
Ketoslim MoGiàu chất xơ, đã được nấu chín sẵn.Cơm KonjacĐây là một loại thực phẩm giàu chất xơ, ít chất béo. Nó được làm từ củ konjac thông thường và giàu chất xơ, giúp tăng cường sức khỏe đường tiêu hóa và kiểm soát lượng đường trong máu. Sản phẩm này lý tưởng cho những người đang lo lắng về việc ăn kiêng.
Thông tin về sản phẩm
1. ÍT CHẤT BÉO:Thực phẩm giàu chất xơ đã được nấu chín sẵngạo konjacĐây là một loại thực phẩm ít chất béo. Hàm lượng chất béo của nó thấp hơn so với gạo thông thường hoặc các loại thực phẩm chủ yếu khác, giúp kiểm soát lượng calo nạp vào. Đây là lựa chọn tốt nhất cho những người lo lắng về tình trạng thừa cân và mỡ thừa.
2. GIÀU CHẤT XƠ:Thực phẩm giàu chất xơ đã được nấu chín sẵngạo konjacGiàu chất xơ. Chất xơ rất cần thiết cho sức khỏe đường tiêu hóa, thúc đẩy nhu động ruột, ngăn ngừa táo bón và giúp kiểm soát sự thèm ăn. Chọn thực phẩm giàu chất xơ.gạo konjacViệc sử dụng chúng như một thực phẩm chính có thể giúp tăng lượng chất xơ trong chế độ ăn uống và cải thiện chức năng ruột.
3. KHÔNG CHỨA GLUTEN:Thực phẩm giàu chất xơ, đã được nấu chín sẵn.Cơm KonjacĐây là thực phẩm không chứa gluten dành cho những người nhạy cảm với gluten hoặc mắc chứng sợ gluten. Gluten là một loại protein có trong nhiều loại ngũ cốc, nhưng có thể gây ra các phản ứng khó chịu hoặc không thuận lợi ở một số người. Bằng cách lựa chọn thực phẩm không chứa gluten, bạn có thể giảm thiểu nguy cơ mắc các vấn đề về tiêu hóa.gạo konjacNhờ đó, bạn có thể thưởng thức món ăn ngon quen thuộc mà vẫn tránh được các vấn đề liên quan đến gluten.
Thông tin dinh dưỡng
| Thông tin dinh dưỡng | |
| 2 phần ăn mỗi hộp | |
| Khẩu phần ăn | 1/2 gói (100g) |
| Lượng trên mỗi khẩu phần: | 334 |
| Lượng calo | |
| % Giá trị hàng ngày | |
| Tổng chất béo: 0,6g | 1% |
| Chất béo bão hòa 0g | 0% |
| Chất béo chuyển hóa 0g | |
| Tổng lượng carbohydrate: 72g | 24% |
| Protein 5,1g | 9% |
| Chất xơ 8,1g | 32% |
| Tổng lượng đường: 0g | |
| Không chứa đường bổ sung (0g) | 0% |
| Natri 0g | 0% |
| Không phải là nguồn cung cấp calo đáng kể từ chất béo, chất béo bão hòa, chất béo chuyển hóa, cholesterol, đường, vitamin A, vitamin D, canxi và sắt. | |
| *Phần trăm giá trị dinh dưỡng hàng ngày được tính dựa trên chế độ ăn 2.000 calo. | |
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cơm Konjac giàu chất xơ đã nấu chín sẵn |
| Thành phần chính: | Cơm,bột konjac, tinh bột ngô có hàm lượng amylose cao (kháng tinh bột) |
| Đặc trưng: | Không chứa GlutenÍt chất béo/Giàu chất xơ/Không natri |
| Chức năng: | Giảm cân, giảm lượng đường trong máu, bữa ăn chay thay thế |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Trọng lượng tịnh: | 80-120g (có thể tùy chỉnh) |
| Chất xơ trong chế độ ăn: | 8,1g |
| Hàm lượng chất béo: | 0,6g |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói |
| 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm | |
| 3. Dịch vụ OEM ODM OBM có sẵn | |
| 4. Mẫu thử miễn phí | |
| 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu nhỏ |
Hình ảnh chi tiết
Các trường hợp áp dụng
Nhà máy






