Mì ống konajc mỏng nguyên chất konjac fettuccine được xếp hạng hàng đầu | Ketoslim Mo
Hãy tạo nên một bữa ăn Ý lành mạnh, ít tinh bột với sự kỳ diệu của...mì fettuccine làm từ bột konjacChúng có thể trông giống như những vật dụng thông thường.Mì fettuccine làm từ bột konjacNhưng chúng tốt hơn cho cơ thể bạn.
Một phần ănmì konjacChứa 5 calo và 3 gam carbohydrate - so với khoảng 22 gam đối với loại thông thường.lasagna-- vì vậy chúng dễ dàng hòa nhập vào thói quen hàng ngày của bạn.
Mì Konjac thần kỳlà món ăn được nhiều người ăn chay ưa thích.chế độ ăn ketogenicvà những người ăn kiêng không chứa gluten vì đây là một trong những loại mì ống có hàm lượng calo thấp nhất và cũng giúp kiểm soát cân nặng.
Món lasagna được yêu thích của chúng tôi có hình dạng linguine cổ điển, vì vậy đây là lựa chọn hoàn hảo để thấm hút nước sốt và tăng thêm hương vị cho món lasagna Alfredo ít calo, phô mai Parmesan, v.v.
Mì Ý nguyên chất konjac, mì fettuccine nhăn, mì konjac không chứa calo cao
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì fettuccine làm từ bột konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5kcal |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 0 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bạn cũng có thể thích
Mì fettuccine làm từ bột konjac là gì?
Mì fettuccine konjac là loại mì ít calo được làm từ cây konjac. Cây konjac là một loại rau củ giàu chất xơ gọi là glucomannan, thành phần chính trong mì fettuccine konjac. Mì fettuccine konjac có hình dạng rộng hơn so với mì thông thường. Là một sản phẩm không chứa gluten, mì fettuccine konjac không chứa tinh bột và có 0g carbohydrate.
Tại sao konjac lại giúp no lâu đến vậy?
Củ konjac chứa chất xơ hòa tan, cụ thể là glucomannan, tạo cảm giác no do quá trình tiêu hóa diễn ra rất chậm và được chứng minh là giúp giảm cholesterol và cân bằng lượng đường trong máu. Tuy nhiên, chất lượng của củ konjac phụ thuộc vào cách chế biến.
Mì ống làm từ củ konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Đúng vậy, với chỉ 2g tinh bột và 5 calo trên mỗi khẩu phần 83g, mì konjac là lựa chọn hoàn hảo cho những người theo chế độ ăn keto và đang thèm ăn mì. Chúng cũng là lựa chọn tuyệt vời cho những người ăn chay hoặc ăn kiêng gluten, hoặc bất cứ ai chỉ muốn ăn uống lành mạnh hơn hoặc thay đổi thói quen ăn mì vào các tối trong tuần.




