Nhà sản xuất mì shirataki khô 75g mì konjac khô | Ketoslim Mo
Mì Konjac khô
Cách ăn:
Ngâm konjackmì konjac khôNgâm trong nước khoảng 30 phút cho đến khi mềm, sau đó xả sạch với nước. Bạn có thể dùng mì này như mì chính hoặc ăn kèm với các món như lẩu, canh, v.v.
Nếu bạn đang thử dùng đồ khômì shiratakiLần đầu tiên sử dụng, bạn nên ăn một phần nhỏ trước để tránh đầy hơi và cảm giác khó chịu.
Hoàn toàn không mùi vị mà vẫn ngon tuyệt! Chỉ cần dùng kèm với nước chấm yêu thích của bạn! Mì shirataki khô tương tự như...mì khoai lang ketoBởi vì chúng có hương vị rất nhẹ nhàng về mặt kết cấu, điều đó có nghĩa là chúng hoàn hảo để thêm gia vị và chế biến bất kỳ món ăn nào bạn mơ ước.
Mua mì shirataki ở đâu?
Ketoslim MoLà nhà cung cấp dịch vụ ăn uống trọn gói, chúng tôi cung cấp các sản phẩm tốt nhất với giá cả cạnh tranh nhất cho nhà hàng, quán bar, siêu thị, bếp ăn, phòng tập thể dục, cửa hàng thực phẩm nhẹ và nhiều hơn nữa.
Mục tiêu của chúng tôi không chỉ là cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ tốt nhất.sản phẩm bán sỉ tốt nhấtChúng tôi cam kết cung cấp sản phẩm với giá cả cạnh tranh nhất, đồng thời mang đến dịch vụ chăm sóc khách hàng tận tâm và giao hàng nhanh chóng. Với hơn một thập kỷ kinh nghiệm trong ngành công nghiệp konjac và mạng lưới đại lý rộng khắp cả nước, chúng tôi tự hào xây dựng mối quan hệ bền vững với các chủ nhà hàng, cơ sở ẩm thực và các chuyên gia dịch vụ thực phẩm trên toàn quốc, và hy vọng trở thành điểm đến duy nhất đáp ứng mọi nhu cầu thực phẩm bán buôn của bạn.
75g mì konjac khô không chất béo, thực phẩm ăn kiêng keto kèm nước sốt
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì Konjac khô -Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 75g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì giúp giảm cân |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 21Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 4,9g |
| Chất xơ trong chế độ ăn | 0,7g |
| Natri: | 6,1mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Mì shirataki có bán khô không?
| Bước 1 | Thực phẩm KonjacNhững loại nấm được bảo quản bằng nước thường không bị khô. Ưu điểm là chúng không có mùi đặc trưng của nấm Shirataki, lại khô ráo, dễ vận chuyển và bảo quản. Nấm hầu như không có vị, nhưng dễ dàng hấp thụ hầu hết các loại nước chấm, như nước chấm ăn kèm mì ramen, nước tương hoặc nước sốt xào. |
| Bước 2 | Loại mì khô này, một gói nhỏ nặng 75 gram, một gói nhỏ đủ cho một người ăn, nếu bạn thường ăn nhiều hơn thì có thể cho 2 gói vào nấu nhé. |
Có thể sấy khô mì konjac không?
Ưu điểm của chúng là đã được sấy khô, bạn có thể bảo quản chúng trong tủ đựng thức ăn rất lâu. Nhưng không thể ăn khi chúng đã hết hạn. Rất ngon khi ăn kèm với rau xào, nước tương và thịt gà/thịt chay.
Bạn có thể tìm mua mì shirataki khô không?
Chúng có rất ít hương vị, vì vậy rất dễ kết hợp với nhiều nguyên liệu và nước sốt khác nhau. Mì konjac phổ biến có loại "ướt" và "khô", và cũng được đóng gói theo nhiều cách khác nhau, chẳng hạn như túi, hộp, hộp nhôm, v.v.
Tôi nấu mì konjac khô như thế nào?
Cho mì khô vào bát, đổ nước sôi vào và ngâm trong 10 phút. Mì khô sẽ dần mềm ra. Đun sôi nước trong nồi, cho mì vào, nấu trong 10 phút, thêm các nguyên liệu, gia vị và món ăn kèm, sau đó múc ra ăn.






