Mì Konjac ít calo, vị cà chua thuần chay, Ketoslim Mo, thực phẩm tự nhiên, mì sợi.
Mì ăn liền vị cà chua, một trong những dòng sản phẩm bán chạy nhất của chúng tôi. Thường được gọi là shiratakimìMì konjac là loại mì được làm từ củ khoai lang konjac. Đó là loại mì đơn giản, gần như trong suốt, có khả năng hấp thụ hương vị của bất cứ thứ gì được ăn kèm. Còn được gọi là mì thần kỳ, mì Shirataki, không giống như các loại mì ăn liền khác, mì ăn liền có nhiều năng lượng hơn, vẫn giàu chất xơ, nhiều tinh bột (ít hơn mì thông thường).Mì sợi(Mì Ý) là lựa chọn lý tưởng vì sự tiện lợi, bạn có thể thưởng thức bữa ăn ngon miệng ngay khi nhận được hàng.
| Tên sản phẩm: | mì cà chua ăn liền |
| Khối lượng tịnh của mì: | 180g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hạn sử dụng: | 9 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/giàu chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM & OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 254KJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 1.7g |
| Carbohydrate: | 8,2g |
| Natri: | 980 mg |
| Sợi: | 6,4g |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.

Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.







