Snack konjac Ketoslim Mo vị dưa cải bắp, thực phẩm chay 22g
Thông tin về sản phẩm này:
KonjacĐồ ăn nhẹ: Snack củ konjac của chúng tôi còn được gọi là LaTiao ở Trung Quốc, hình dạng giống với snack WeiLong, và snack củ konjac của chúng tôi được làm từ củ konjac, hoàn toàn tự nhiên, tốt cho sức khỏe, giàu chất dinh dưỡng.chất xơ trong chế độ ăn uốngKết cấu của món ăn vặt này giống với món konjac dai ngon.thạchHọ cho thêm trà sữa trân châu, nhưng loại này giòn hơn một chút.
Các lựa chọn hương vị: Có bốn hương vị cho bạn lựa chọn, vị lẩu cay, dưa cải bắp và ớt ngâm, hãy mở gói và bạn sẽ ngửi thấy mùi thơm, mỗi hương vị mang lại cho bạn một cảm giác khác nhau. Nếu bạn thích vị cay, hãy thử vị cay, nếu bạn thích vị chua, hãy thử vị chua.dưa cải bắphương vị.
Tiện lợi mang theo: Mỗi gói có 22g (20g đối với vị cay), bạn có thể thưởng thức món ăn nhẹ từ củ konjac tại nhà và nếu muốn chia sẻ với bạn bè hoặc mang theo bên mình, chỉ cần bỏ vào túi, thưởng thức hương vị thơm ngon mọi lúc mọi nơi!
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Mở gói hàng.
2. Sẵn sàng để ăn.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Konjac snack hương vị dưa cải bắp |
| Khối lượng tịnh của mì: | 22g |
| Thành phần chính: | Nước, bột Konjac, ớt ngâm (ớt kê), dầu hạt cải, tinh bột, muối ăn, tiêu, đường trắng, gia vị, chiết xuất men, phụ gia thực phẩm (natri glutamat, 5'-nucleotide dinatri, axit lactic, axit axetic, titan dioxit, natri D-isoascorbat, axit citric, natri lactat), tinh chất thực phẩm |
| Hạn sử dụng: | 9 tháng |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 295kJ |
| Protein: | 1,1g |
| Chất béo: | 3,2g |
| Carbohydrate: | 4,5g |
| Chất xơ trong chế độ ăn | 7,2g |
| Natri: | 1380mg |
Hỏi & Đáp
Món ăn nhẹ từ củ konjac là gì?
Thoạt nhìn, người ta có thể nghĩ rằng món ăn vặt này được làm từ mực hoặc bạch tuộc. Nhưng trên thực tế, nó được làm từ bột konjac. Chúng được đóng gói riêng lẻ để tiện lợi khi sử dụng, vì vậy bạn có thể mang theo bất cứ đâu. Mỗi gói chỉ khoảng 26kcal, khá tốt cho một món ăn vặt.
Đồ ăn nhẹ Weilong là gì?
Weilong Foods là một thương hiệu thực phẩm ăn nhẹ chuyên sản xuất và chế biến mì cay, hải sản sấy khô và các loại thực phẩm ăn nhẹ khác.
Weilong có vị ngon ở đâu?
Thông tin chung về Weilong Delicious Global Holdings.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.

Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.





