Mì ăn liền Konjac, thực phẩm Ketoslim-mo, mì sợi ngon, hương vị dưa cải bắp.
Thông tin về sản phẩm này:
Mì ống nhỏNhìn bề ngoài có vẻ giống mì Ý (spaghetti) thông thường, nhưng chúng tốt cho sức khỏe hơn nhiều. Mì sợi nhỏ được ưa chuộng của chúng tôi là...mì ít caloVì vậy, nó hoàn hảo chobữa ăn thay thế.
Công thức cổ truyền: Mì thần kỳ hoặc tất cả các sản phẩm đều được làm từ...cây konjac(Thêm nước vôi khoáng để giúp mì giữ được hình dạng). Đây cũng chính là cách mà các nhà sư Phật giáo đã làm ra loại mì này cách đây hơn 1400 năm ở Trung Quốc và Nhật Bản cổ đại!
Các lựa chọn hương vị khác: Ít calo, ít tinh bột hoặc không chứa gluten không có nghĩa là bạn không thể thưởng thức những món ăn ngon, chúng tôi cung cấp cho bạn nhiều lựa chọn khác nhau.hương vịĐể lựa chọn, hãy chọn một cách để bắt đầu chế độ ăn uống lành mạnh mới của bạn ngay bây giờ!
Nhiều lợi ích: Được làm từrễ cây konjac, giàu chất xơ, chứa nhiềuGlucomannanNó đã được chứng minh là giúp hạ đường huyết ở những người mắc bệnh tiểu đường và kháng insulin. Bởi vì chất xơ nhớt làm chậm quá trình làm rỗng dạ dày, lượng đường huyết và insulin tăng lên từ từ hơn khi các chất dinh dưỡng được hấp thụ vào máu. Chất xơ nhớt làm chậm quá trình làm rỗng dạ dày, vì vậy bạn sẽ cảm thấy no lâu hơn và cuối cùng ăn ít hơn.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Mở gói hàng.
2. Sẵn sàng để ăn, mì ăn liền konjac này có thể ăn ngay mà không cần chờ đợi.
3. Điều duy nhất bạn cần lo lắng là tiếng húp xì xụp của mình khi thưởng thức món ăn thay thế mì ống hình spaghetti truyền thống thơm ngon này.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì ăn liền Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 180g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hàm lượng chất béo (%): | 64Kcal |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Ít tinh bột/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 64Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 2,6g |
| Carbohydrate: | 7,4g |
| Natri: | 1026mg |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
thực phẩm konjac là gì | Ketoslim Mo
cách làm konjac| Ketoslim Mo
Tác dụng bề mặt của yến mạch konjac là gì? | Ketoslim Mo
Vì sao củ konjac được gọi là thực phẩm ăn kiêng tốt nhất? | Ketoslim Mo
Ăn mì Shirataki không calo, không tinh bột mỗi ngày có nguy hiểm không? | Ketoslim Mo
Tìm hiểu thêm…
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.








