Cơm ăn liền Prebiotic | Cơm tự hâm nóng | Cơm Prebiotic Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm
Cơm ăn liền tự hâm nóng có chứa prebioticRất tiện lợi cho sử dụng hàng ngày. Có thể để ở văn phòng hoặc mang theo khi đi bộ đường dài hoặc cắm trại. Khi đói, bạn có thể ăn dễ dàng như mì ăn liền, vì vậy nó còn được gọi là cơm ăn liền. Mỗi gói nặng 100 gram. Bạn có thể thêm hương vị hoặc món ăn kèm yêu thích, chẳng hạn như cà ri và risotto. Nếu mang ra ngoài, chỉ cần cho cơm vào hộp đựng, đổ nước nóng vào và đợi vài phút trước khi ăn.
Ketoslim MoChúng tôi là nhà sản xuất và bán buôn konjac chuyên nghiệp. Bạn có thể liên hệ với chúng tôi để đặt hàng theo yêu cầu. Dù số lượng lớn hay nhỏ, chúng tôi sẽ cố gắng hết sức để đáp ứng nhu cầu của bạn.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG
-
Đun sôi nước đến 100 độ C.
2. Đổ hết cơm vào một cái bát lớn hoặc vào bao bì.
3. Đổ nước nóng vào, chờ khoảng 25 phút.
4. Thêm một vài món ăn hoặc bất kỳ nguyên liệu nào bạn thích.
5. Giờ thì hãy thưởng thức bữa ăn ngon miệng của bạn nhé!
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cơm ăn liền có chứa prebiotic |
| Khối lượng tịnh của mì: | 100g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, bột rau củ, nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Sự kiện ngoài trời/ Quân đội |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 6kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 1,6g |
| Natri: | 6mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Câu hỏi: Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Câu trả lời: Không, bạn có thể ăn nó một cách an toàn.
Câu hỏi: Tại sao mì konjac bị cấm?
Câu trả lời: Món này bị cấm ở Úc do nguy cơ gây nghẹt thở.
Câu hỏi: Ăn mì konjac mỗi ngày có được không?
Trả lời: Có, nhưng không phải lúc nào cũng vậy.




