Cơm tự hâm nóng, bữa ăn nhanh thay thế cho cắm trại | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Cơm tự hâm nóng Konjac có hộp đựng bên trong, giúp việc ăn uống dễ dàng và nhanh chóng hơn, đồng thời trọng lượng nhẹ giúp dễ dàng mang theo.Gạo konjac có thể thay thế gạo trắng.Loại gạo này có hàm lượng carbohydrate thấp hơn 80% so với gạo trắng. Đây là loại gạo tốt cho sức khỏe, ít chất béo, ít calo và không đường.Ketoslim Mođã và đang nghiên cứu cách đưa gạo konjac vào sâu hơn trong cuộc sống của người tiêu dùng.Cơm tự hâm nóngGiúp việc nấu nướng trở nên tiện lợi và nhanh chóng, giảm thời gian người tiêu dùng dành cho việc nấu ăn.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Cơm tự hâm nóng |
| Khối lượng tịnh của mì: | 100g |
| Thành phần chính: | Gạo, tinh bột ngô ăn được, este axit béo mono-diglyceride, canxi dihydro photphat, bột củ konjac |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/Không chất béo/Thân thiện với chế độ ăn Keto |
| Chức năng: | Tiện lợi/ Sẵn sàng để ăn |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 355Kcal |
| Protein: | 6,4g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 80,8g |
| Natri: | 0mg |
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG
1. Thêm vàocác món ăn đã nấu chínvới cơm vào bát nhỏ
2. Đặt miếng đệm sưởi và đổ nước ở nhiệt độ phòng vào bát lớn đặt bên dưới bát nhỏ.
3. Đặt bát nhỏ lên trên bát lớn. Đậy nắp lại.
4. Chờ khoảng 15 phút.
5. Hãy thưởng thức món ăn của bạn khi hơi nước vẫn còn bốc lên từ bát!
Câu hỏi thường gặp
Thành phần chính là gạo khô, và phản ứng giữa túi gia nhiệt và nước được sử dụng để làm nóng gạo thông qua nước.
Đổ gạo vào hộp đựng gạo và thêm lượng nước vừa đủ; mở túi giữ nhiệt, thêm lượng nước lạnh vừa đủ, đợi túi giữ nhiệt tỏa nhiệt rồi thưởng thức sau 15 phút.
Nước tiếp xúc với Canxi Oxit. Một phản ứng tự nhiên tỏa nhiệt bắt đầu, tạo ra nhiệt.
Nhiệt được tạo ra bởi phản ứng tỏa nhiệt do thêm nước ở nhiệt độ phòng vào các khoáng chất dạng bột như magie, sắt và muối. Bao bì được thiết kế sao cho nước nóng nằm bên dưới khay đựng thực phẩm và làm bốc hơi thực phẩm.
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Câu hỏi: Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Câu trả lời: Không, bạn có thể ăn nó một cách an toàn.
Câu hỏi: Tại sao mì konjac bị cấm?
Câu trả lời: Món này bị cấm ở Úc do nguy cơ gây nghẹt thở.
Câu hỏi: Ăn mì konjac mỗi ngày có được không?
Trả lời: Có, nhưng không phải lúc nào cũng vậy.





