Mì Shirataki nguyên cám Ketoslim Mo, mì hữu cơ khô
Thông tin về sản phẩm này
Mì yến mạch Konjac là một trong những loại mì của chúng tôi.thân thiện với chế độ ăn keto thực phẩm konjaccòn được gọi làMì yến mạch Shirataki or Mì yến mạch thần kỳKhác với các dòng sản phẩm khác, mì yến mạch konjac này được trộn với bột yến mạch và bột konjac, việc bổ sung chất xơ yến mạch vào hỗn hợp không chỉ giúp cải thiện kết cấu của mì, giúp mì trông giống mì trứng thông thường mà còn tăng cường lợi ích dinh dưỡng của mì. Đó là lý do tại sao nó được gọi là “mì yến mạch konjac”.Mì thần kỳĐược làm từ cây konjac, trồng ở Đông Nam Á, chủ yếu là Trung Quốc và Nhật Bản. Loại cây này rất giàu chất xơ. Chính điều đó làm cho sản phẩm của chúng tôi trở thành bữa ăn thay thế hoàn hảo cho những người muốn giảm cân.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG
-
1. Phi hành tây, nước tương, dầu mè.
2. Cho rau vào chảo.
3. Cho mì vào và trộn đều.
4. Thêm muối và nếm thử.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì yến mạch konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, bột yến mạch, nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 9Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 2mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Câu hỏi: Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Câu trả lời: Không, bạn có thể ăn nó một cách an toàn.
Câu hỏi: Tại sao mì konjac bị cấm?
Câu trả lời: Món này bị cấm ở Úc do nguy cơ gây nghẹt thở.
Câu hỏi: Ăn mì konjac mỗi ngày có được không?
Trả lời: Có, nhưng không phải lúc nào cũng vậy.




