Mì thần kỳ, Lasagne yến mạch Konjac từ thực phẩm nguyên chất | Ketoslim Mo
Sự khác biệt giữa bột yến mạch vàmì ống(hoặc mì Ý) khác ở chỗ mì Ý mỏng hơn còn lasagne yến mạch thì rộng hơn, nhưng cả hai đều được làm từ...bột konjac, MỘTthực phẩm keto hữu cơ. Konjac ít tinh bột giúp làm sạch đường ruột của bạn.
Sản xuất theo đơn đặt hàng (OEM&ODM) Mì Shirataki ngon với bột konjac không chứa gluten, món ăn chay, Lasagne yến mạch konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Lasagne yến mạch Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường,ít carb/chất xơ cao |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 8Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 4g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.




