Mì konjac khô | Mì rau bina konjac tốt cho sức khỏe | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Khômì konjaccòn được gọi làMì Shirataki or Mì thần kỳKonyaku (còn được gọi là konjac hoặc konnyaku) là một món ăn truyền thống của Nhật Bản, được làm từ củ Konyaku. Loại củ này chủ yếu được trồng ở Đông Nam Trung Quốc và Nhật Bản. Đây là một nguồn thay thế carbohydrate tiện lợi và lành mạnh, ít calo.không chứa glutenvà phù hợp với người ăn chay/thuần chay. Nó hấp thụ hương vị từ thức ăn được nấu cùng, làm cho món ăn ngon hơn. Hơn nữa, mì konjac khô thân thiện với chế độ ăn keto.thực phẩm dành cho người bệnh tiểu đườngĐiều này khiến nó trở thành bữa ăn thay thế lành mạnh nhất dành cho họ. Và nhờ chất xơ hòa tan, mọi người sẽ cảm thấy no và ăn ít hơn. Lựa chọn tốt nhất để giảm cân.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì konjac khô |
| Khối lượng tịnh của mì: | 100g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, bột đậu nành xanh, nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 2% |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten, ít chất béo. |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Cách sử dụng/tiêu thụ
1. Đun sôi nước trong nồi và cho mì konjac khô vào.
2. Thả lỏng mì và luộc khoảng 5 phút.
3. Để ráo nước thật kỹ rồi thêm nước sốt hoặc gia vị vào, và thưởng thức bữa ăn của bạn!
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 369Kcal |
| Protein: | 14,9g |
| Chất béo: | 0,9g |
| Carbohydrate: | 74g |
| Natri: | 18mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Củ konjac khô là gì?
Gói mì dài trắng làm từ củ konjac khô là loại mì truyền thống được làm từ củ konjac, thường được bán tươi trong túi đựng nước. Tuy nhiên, sản phẩm đặc biệt sáng tạo này được sấy khô và nén bằng máy thành hình tròn, thuôn dài, giúp dễ bảo quản và chế biến hơn.
Bạn có thể tìm mua mì shirataki khô không?
Chúng có rất ít hương vị, vì vậy rất dễ kết hợp với nhiều nguyên liệu và nước sốt khác nhau. Mì konjac phổ biến có loại "ướt" và "khô", và cũng được đóng gói theo nhiều cách khác nhau, chẳng hạn như túi, hộp, hộp nhôm, v.v.
Tôi nấu mì konjac khô như thế nào?
Cho mì khô vào bát, đổ nước sôi vào và ngâm trong 10 phút. Mì khô sẽ dần mềm ra. Đun sôi nước trong nồi, cho mì vào, nấu trong 10 phút, thêm các nguyên liệu, gia vị và món ăn kèm, sau đó múc ra ăn.
Mì konjac có tốt cho sức khỏe không?
Dĩ nhiên, mì konjac không chỉ giúp giảm cân, hạ đường huyết mà còn giúp giảm táo bón bằng cách làm sạch ruột. Nếu muốn khỏe mạnh, chế độ ăn uống lành mạnh hợp lý và tập thể dục là điều không thể thiếu.




