Mì yến mạch konjac chất lượng cao, mì fettuccine konjac shirataki hỗ trợ giảm cân | Ketoslim Mo
• Giàu chất xơ
Với lượng calo gần như bằng không (trung bình 8 calo trên 200 gram),Mì yến mạch konjacđược làm bằngbột konjac,Phần rễ của cây được xay thành bột rồi làm thành mì với nhiều độ rộng khác nhau. Chúng rất ít calo, chỉ 270 gram mỗi gói, đủ cho một người ăn, và rất no bụng vì giàu chất xơ yến mạch. Không giống như...mì ăn liềnMón này chỉ mất 3-5 phút để nấu và rất dễ ăn.
Mì konjac không chứa gluten chất lượng cao, bao bì mì ăn liền, mì fettuccine yến mạch konjac với các đường kẻ rõ nét.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì Fettuccine yến mạch Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 8Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 0mg |
Tại sao nên chọn chúng tôi?
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
• Mẫu thử miễn phí
• Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp
• Bao bì tùy chỉnh
• Khả năng nghiên cứu và phát triển
• Sản phẩm chất lượng, sáng tạo
• Dịch vụ 1-1
• Giao hàng trong 24 giờ
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Tôi có thể ăn mì konjac mỗi ngày được không?
Glucomannan từ củ konjac rất giàu chất xơ hòa tan trong nước, có nhiều công dụng. Trang chủ và mục tin tức của cửa hàng tôi đã giới thiệu các sản phẩm từ củ konjac, đặc biệt là các món ăn làm từ gel konjac giòn tan, tươi mát, lý tưởng cho việc làm đẹp. Tuy nhiên, không nên ăn mỗi ngày, cần kết hợp với tập thể dục và uống nhiều nước.
Tại sao mì konjac lại bị cấm?
Mì konjac có lượng chất xơ gấp đôi so với mì Ý thông thường. Chất xơ glucomannan, có trong rễ cây konjac, làm cho dạ dày phình ra tạo cảm giác no. Nó được sử dụng như một chất làm đặc trong một số loại thực phẩm. Tại Úc, nó đã bị cấm sử dụng như một chất bổ sung vào năm 1986 vì tiềm ẩn nguy cơ gây nghẹn và tắc nghẽn dạ dày.
Mì konjac có phải là 0 calo không?
Mì konjac hầu như không chứa calo (trung bình 8 calo trên 200g) được làm từ rễ cây konjac (konnyaku), được nghiền thành bột trước khi chế biến thành sợi mì với nhiều độ rộng khác nhau. Chúng rất ít calo nhưng vẫn tạo cảm giác no vì rất giàu chất xơ.



