Bán buôn Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Bạn muốn mua loại thạch không calo ngon nhất với giá rẻ nhất?
Bạn đã đến đúng chỗ rồi! Global Search là một nền tảng trực tuyến hiệu quả giúp các thương hiệu và người bán quảng bá sản phẩm của mình, đồng thời giúp khách hàng mua hàng hóa. Với hàng trăm danh mục sản phẩm đa dạng, đây là điểm đến duy nhất đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.
Chúng tôi hợp tác với hàng ngàn thương hiệu hàng đầu và các nhà bán hàng đáng tin cậy để mang đến cho bạn nhiều lựa chọn sản phẩm đa dạng.Ketoslim MoBạn sẽ thấy các cửa hàng chính thức của thương hiệu và nhiều người bán độc lập khác đang bán sản phẩm của họ.Sản phẩm chính hãng 100%.Cung cấp riêng lẻ các sản phẩm và dịch vụ đáp ứng nhu cầu của từng khách hàng. Khi nói đến việc mua thạch không calo, bạn chắc chắn không thiếu lựa chọn. Tận hưởng những khoản tiết kiệm lớn, giảm giá và giá trị tuyệt vời khi mua thạch không calo tạiketoslim MoVề giá cả và chất lượng.
Thạch Calorie của bạn sẽ được giao tận nhà một cách tiện lợi, dù bạn ở bất cứ đâu, đảm bảo đổi trả dễ dàng. Đảm bảo chất lượng sản phẩm và sự hài lòng của khách hàng là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi. Hãy xem qua nhiều loại thạch không calo và đặt hàng ngay!
Nếu bạn đang tìm kiếm sản phẩm cao cấp hoặc giá cả phải chăng thạch không caloyBạn hoàn toàn có thể mua được ở đây! Kẹo dẻo Konnyaku có hai hương vị khác nhau: đào và nho. Xé dọc theo đường chấm ở đầu túi nhỏ, bóp ra là có thể ăn ngay, không cần lo lắng ăn kẹo dẻo sẽ khiến bạn cảm thấy khó chịu, điểm mấu chốt là 0 calo, nhiều chất xơ, những người đang giảm cân đừng bỏ lỡ!
Bán buôn Zero Carb 0 Fat Konjak Konnyaku Snack Jelly
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Thạch Konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 300g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 0Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 4,5g |
| Đường | 0g |
| Natri: | 0mg |
Bạn cũng có thể thích:
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh





