Cơm Shirataki với chất xơ yến mạch | Nhà sản xuất gạo Konjac KETO | Ketoslim Mo
Gạo yến mạch KonjacThành phần chính là konjac (giàu chất xơ)glucomannan) và chất xơ yến mạch, rất giàu chất xơ. Không chất béo, không carbohydrate, không đường, chỉ 9Kcal mỗi gói.Cơm Konjaccòn được biết đến với tên gọi làCơm ShiratakiNếu bạn quan tâm đến chế độ ăn ít calo, ít tinh bột hoặc không chứa gluten, điều đó không có nghĩa là bạn không thể thưởng thức những món cơm ngon. Cơm yến mạch Konjac, vốn không có hương vị đặc biệt, có nghĩa là bạn có thể kết hợp ngẫu nhiên mà không ảnh hưởng đến sự kết hợp của các nguyên liệu.
Ketoslim Motập trung vào vai trò là nhà bán buôn củathức ăn konjacBạn có thể mua hàng từ công ty chúng tôi và sau đó phân phối chúng. Tiềm năng thị trường của thực phẩm từ củ khoai mì rất lớn. Chúng tôi cũng sẽ cung cấp kinh nghiệm bán hàng phong phú để bạn có thể tham gia vào quá trình chuyển đổi thực phẩm từ củ khoai mì.
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 37kJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 2mg |
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Gạo Konjac yến mạch |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/Không chất béo/Giàu chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Mọi người cũng hỏi
Đối với hầu hết mọi người, nó an toàn, chỉ cần đọc kỹ hướng dẫn sử dụng.
Chẳng hạn như giảm cân, hạ huyết áp cao và tăng lượng chất xơ cần thiết cho cơ thể.
Cơm thần kỳ (Miracle Rice) là loại cơm shirataki được làm từ bột cây Konnyaku Imo (cây konjac).
Nó không có vị gì và dai.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác. Ưu điểm của chúng tôi: • Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành; • Diện tích trồng trọt hơn 6000 mét vuông; • Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn; • Hơn 100 nhân viên; • Xuất khẩu sang hơn 40 quốc gia.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Gạo yến mạch konjac chứa bao nhiêu carbohydrate?
Sản phẩm này chứa 3 gam tổng lượng carbohydrate, 10 calo và 0 gam carbohydrate ròng.
Cháo yến mạch konjac có vị như thế nào?
Khi được chuẩn bị và nấu đúng cách, cháo yến mạch sẽ không có mùi vị gì cả. Cơm có độ dai, giống như thạch. Như đã mô tả, mùi tanh đến từ dung dịch nước trong gói, vì vậy bạn nên vo gạo theo hướng dẫn, sau đó rang cơm trong chảo khô không dầu để loại bỏ hoàn toàn nước trước khi thêm gia vị.





