thực phẩm gốc konjac thực phẩm thuần chay konjac | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Các thực phẩm từ củ konjac: Các thực phẩm từ củ konjac bao gồmmì konjac, mì shiratakiTôm konjac,đồ ăn nhẹ konjacv.v... món này được gọi là bụng cừu konjac. Được làm từ rễ cây konjac, còn được gọi là...konnyakuTên Latin của cây konjac
làAmorphophallusNgười ta còn gọi nó là konjaku, khoai mỡ voi, lưỡi quỷ, cọ rắn và hoa huệ voodoo. Củ của cây – phần cây mọc dưới lòng đất – chứa…chất xơ hòa tanđược gọi là glucomannan.
Loại củ konjac này có hình dạng giống như bụng đầy lông, nhưngđồ ăn chayCông thức này có thể được sử dụng trong nhiều món ăn khác nhau như lẩu, ăn nhẹ, món ăn kèm... là thực phẩm ít calo, lý tưởng thay thế cho người ăn kiêng, cũng tốt cho người tiểu đường.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Chuẩn bị lẩu, đun sôi.
2. Mở bao bì. Rửa sạch thực phẩm chay trong 1 đến 2 phút.
3. Cho chúng vào nồi nóng, sau đó rửa sạch trong nồi, chỉ cần vài giây hoặc luộc sơ qua tùy theo sở thích của bạn.
3. Điều duy nhất bạn cần lo lắng là tiếng húp xì xụp của mình khi thưởng thức món ăn thay thế mì ống hình spaghetti truyền thống thơm ngon này.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Thịt ba chỉ cừu hầm Konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 500g |
| Thành phần chính: | Nước, bột Konjac |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Ít protein/Giàu chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 97kJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 4,6g |
| Natri: | 0mg |
Mọi người cũng quan tâm đến:
Những loại thực phẩm nào chứa rễ cây konjac?
Các loại thực phẩm chứa nhiều chất xơ, ví dụ như mì konjac, cơm konjac và các món ăn nhẹ từ konjac, v.v.
Ăn konjac có an toàn không?
Rễ cây konjac sống có độc, người bình thường khỏe mạnh có thể ăn được trừ khi bị dị ứng.
Tại sao konjac bị cấm ở Úc?
Do tiềm ẩn nguy cơ gây nghẹn và tắc nghẽn dạ dày, Úc đã cấm sử dụng chất này như một loại thực phẩm bổ sung vào năm 1986.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.




