Thạch Konjac, thạch trái cây, trà sữa trân châu, kẹo dẻo Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này:
Thạch Konjac dùng làm toppingHình dạng giống quả bóng, vị dai, khi nhai có độ đàn hồi tốt. Được làm từ cây konjac, một loại cây giàu chất dinh dưỡng.chất xơ trong chế độ ăn uốngKhông chỉ được thêm vào trà sữa trân châu mà còn có thể dùng với bất kỳ loại trà hoặc trà sữa nào bạn thích, chúng tôi mang đến cho người tiêu dùng nhiều sự kết hợp và ý tưởng sáng tạo hơn, tạo ra vô số khả năng pha chế đồ uống. Mềm mại và giòn tan gây nghiện, thạch Konjac là một lựa chọn thay thế tốt hơn, lành mạnh hơn cho trân châu! Loại thạch ít béo phổ biến nàyđồ ăn vặtNguyên liệu từ châu Á tạo thêm độ sánh và hương vị đặc biệt cho món caramel này, mang đến cảm giác tuyệt vời khi thưởng thức - mà không lo tăng thêm calo và tinh bột.
• Giàu chất xơ, giúp bạn cảm thấy no lâu hơn và ăn ít hơn.
• Hãy thỏa mãn cơn thèm trà ngọt của bạn với bộ đôi đường nâu thơm ngon.Trà sữaVà những viên thạch dai ngon khó cưỡng trong lớp siro caramel béo ngậy, thơm lừng vị bơ. Hãy tự thưởng cho mình một thức uống chất lượng như ở Starbucks với giá chỉ bằng một phần nhỏ.
• Bốn hương vị: Vị truyền thống, Vị đường nâu,Matchahương vị và hương vị hoa anh đào.
Thuộc tính
1. Sẵn sàng sử dụng
2. Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, không mở nắp trong vòng 1 năm.
3. Dùng để pha đồ uống lạnh, vị ngon hơn.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Thạch Konjaccác loại topping |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Ít protein/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 345Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 20,3g |
| Natri: | 17mg |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Mọi người cũng hỏi
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.

Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.






