Nhà máy trực tiếp mì keto Konjac udon | Ketoslim Mo
Mua mì konjac ở đâu?
Ketoslim MoLà nhà cung cấp dịch vụ ăn uống trọn gói, chúng tôi cung cấp các sản phẩm tốt nhất với giá cả cạnh tranh nhất cho nhà hàng, quán bar, siêu thị, bếp ăn, phòng tập thể dục, cửa hàng thực phẩm nhẹ và nhiều hơn nữa.
Mục tiêu của chúng tôi không chỉ là cung cấp cho khách hàng những sản phẩm và dịch vụ tốt nhất.sản phẩm bán sỉ tốt nhấtvới giá cả thấp nhất, đồng thời cung cấp dịch vụ khách hàng tận tâm và giao hàng nhanh chóng. Đã hoạt động trong ngành sản xuất konjac hơn một thập kỷ, chúng tôi còn có những kinh nghiệm khác.mì udon konjacVới hơn một thập kỷ kinh nghiệm trong ngành công nghiệp konjac, chúng tôi có mối quan hệ tốt với các chủ nhà hàng, cơ sở ẩm thực và các chuyên gia dịch vụ thực phẩm trên khắp cả nước. Chúng tôi hy vọng sẽ trở thành nhà cung cấp trọn gói đáp ứng mọi nhu cầu thực phẩm bán buôn của bạn.
Mì spaghetti konjac không đường không chứa gluten Mì spaghetti konjac ướt không chứa gluten Mì Konjac udon
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì udon konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac,Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | gluten/chất béo/không đường,ít carb/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 4kcal |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 3,2g |
| Natri: | 7 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Một vài điểm nhỏ cần biết về cây konjac.
| Bước 1 | Từsản phẩm konjacNếu không được bảo quản trong nước, konjac có thể bị biến dạng và hư hỏng. Việc sử dụng nước kiềm để bảo quản thực phẩm trong túi (không thêm chất bảo quản) giúp giữ nguyên hình dạng của konjac, đồng thời giữ được hương vị ngon hơn. |
| Bước 2 | Thực phẩm từ củ konjac giàu chất xơ nhưng không cung cấp đủ năng lượng và protein, vì vậy hãy ăn...thức ăn konjacĐồng thời, hãy nhớ kết hợp thêm trái cây, rau củ và thịt vào chế độ ăn uống, như vậy sẽ tốt hơn cho sức khỏe. |




