Snack konnyaku (vị lẩu) làm từ củ konjac Trung Quốc | Ketoslim Mo
Món ăn nhẹ konjac của Trung QuốcThành phần gồm: nước.bột konjacTinh bột, dầu thực vật, ớt, muối, đường trắng. Hạn sử dụng: 12 tháng; Khối lượng tịnh 270g, bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát. Không đông lạnh.
Thực phẩm ăn kiêng giàu chất xơ không đường bán sỉ, thực phẩm ăn liền konjac tùy chỉnh, đồ ăn nhẹ konjac
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Trung Quốcmón ăn nhẹ konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 22g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột KonjacỚt ngâm (ớt kê), dầu hạt cải, tinh bột, muối ăn, tiêu, đường trắng, gia vị, chiết xuất men, phụ gia thực phẩm (natri glutamat, 5'-nucleotide dinatri, axit lactic, axit axetic, titan dioxit, natri D-isoascorbat, axit citric, natri lactat), tinh chất ăn được |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường,ít carb/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 456kJ |
| Protein: | 1,1 g |
| Chất béo: | 6,2g |
| Carbohydrate: | 7,6g |
| Natri: | 1026 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Snack konjac là gì?
| Bước 1 | Có thể nhiều người nghĩ rằng món ăn vặt này được làm từ mực hoặc bạch tuộc. Nhưng thực tế, nó được làm từ bột konjac. |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.




