mì mì ít calo Ketoslim Mo mì cà rốt không chứa gluten
Mì ống ít caloMì ban đầu được làm từrễ cây konjacGiàu chất xơ, không chất béo và không tinh bột, là lựa chọn thông minh cho phương pháp giảm cân, hình dạng giống như truyền thống.bún(mì ÝVà chúng tôi thêm bột rau củ cà rốt, nếu bạn thích hương vị cà rốt, thì sản phẩm này có thể rất phù hợp với bạn.mì konjacCác món ăn chay thường nhạt nhẽo, nhưng có thể ngon hơn nữa. Cách nấu cũng dễ dàng và tiện lợi, bạn có thể thêm bất kỳ nguyên liệu hoặc nước sốt nào để tạo ra công thức đặc biệt của riêng mình. Nhờ hàm lượng chất xơ dồi dào, bạn sẽ không cảm thấy đói sau một thời gian dài. Lợi ích của món ăn này còn vượt xa hơn thế, không tinh bột rất tốt cho sức khỏe.bệnh tiểu đườngHãy thưởng thức món mì ngon tuyệt mà không cần lo lắng điều gì, hãy thử mì konjac của chúng tôi và bắt đầu cuộc sống khỏe mạnh ngay bây giờ!
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột KonjacNước, bột cà rốt |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 21kJ |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 7mg |
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Đun sôi một nồi nước lớn có pha chút muối. Cho mì vào và nấu trong 8 đến 10 phút hoặc cho đến khi mì chín tới (dente); vớt ra để ráo nước.
2. Đồng thời, trong một chiếc chảo nhỏ trên lửa vừa, đun chảy 1 thìa cà phê bơ. Cho tỏi vào và nấu trong 30 đến 60 giây hoặc cho đến khi tỏi bắt đầu chuyển sang màu vàng.
3. Trong một bát nhỏ, trộn rau mùi tây, húng quế, kinh giới ngọt, cỏ xạ hương, 1 muỗng canh bơ, muối và tiêu xay với tỏi đã nấu chín; trộn đều. Trộn với mì Ý và dùng.
Bạn cũng có thể thích
Bạn có thể hỏi
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.





