shirataki lasagna Mì lạnh Konjac tùy chỉnh | Ketoslim Mo
Chế độ ăn keto ít carblasagna shiratakiCó thể làm thành hàng nghìn lớp bánh kếp, phần giữa được phủ sốt, ăn kèm với rau củ và chả thịt chiên, ăn rất dai, loại bánh lasagna làm từ konjac này cũng tương tự.mì shirataki konjacThức ăn sẽ không bị nóng, mỗi gói nặng 270 gram, tương đương với trọng lượng cho 1 người. Có thể tùy chỉnh, hỗ trợ OEM/ODM, mẫu miễn phí.
Mì konjac tự chọn 270g, mì lạnh ít tinh bột, shirataiki nguyên chất, mì lạnh konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | lasagna konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường,ít carb/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 0 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Công thức Lasagne Konjac
Bạn cũng có thể thích
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.




