chất xơ từ rễ cây konjac, thực phẩm nguyên chất, lẩu, bụng nhiều lông, ít calo, nhiều chất xơ.
Giới thiệu về Ketoslim mo
Ketoslim moCông ty TNHH là nhà sản xuất củathức ăn konjacVới trang thiết bị kiểm tra hiện đại và đội ngũ kỹ thuật viên hùng mạnh, cùng với chủng loại sản phẩm đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | konajc vegan food-Ketoslim Mobụng nhiều lông |
| Trọng lượng tịnh | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac(Bột Konjac), Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | gluten/chất béo/không đường, lượng carbon thấp/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thành phần khác: bột rong biển
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 17Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 2,8g |
| Natri: | 0mg |
- •THÚC ĐẨY LỐI ĂN UỐNG LÀNH MẠNH -- Rễ cây KonjacGiàu chất xơ từ thực phẩm nguyên chất, sản phẩm này thúc đẩy giảm cân lành mạnh với một món ăn ngon miệng, chỉ chứa 73kJ mỗi khẩu phần. Có sẵn các hình dạng truyền thống như hình bụng lông, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccine và gạo konjac, mỗi loại đều hoàn toàn không chứa đường, gluten và glucomannan.
- • BỤNG LÔNG XÙ LÀM TỪ KONJAC-- Thực phẩm nguyên chất từ rễ Konjac: Hairy Belly được làm từ một thành phần độc đáo gọi là cây Konjac, có nguồn gốc từ Đông Nam Á, và chứa...GlucomannanMột loại chất xơ hòa tan trong nước, lành mạnh và hoàn toàn tự nhiên, hỗ trợ tiêu hóa và giảm cân.
- • MÓN ĂN THAY THẾ TUYỆT VỜI CHO BỤNG NHIỀU LÔNG-- Khi kết hợp với một đến hai ly nước, lẩu Konjac Hairy Belly cho phép bạn thưởng thức hương vị tuyệt vời, là một lựa chọn tốt trong khi vẫn đảm bảo chế độ ăn uống lành mạnh. Chất xơ Konjac có trong mỗi món ăn Hairy Belly có khả năng hấp thụ chất lỏng tuyệt vời. Khi các chất xơ này tiếp xúc với nước trong quá trình tiêu hóa, chúng giúp làm đầy dạ dày, tạo cảm giác no và hỗ trợ tiêu hóa.giảm cân.
A: Không. Củ konjac không thể ăn trực tiếp, sau khi chế biến, nó có hàm lượng carbohydrate thấp.
Sản phẩm mới năm 2021: Thực phẩm Konajc tốt cho sức khỏe, lẩu chay Konajc nổi tiếng, đồ ăn chay Konajc.
1. Củ konjac có an toàn để ăn không?
Củ konjac chưa qua chế biến có độc, chỉ nên ăn sau khi đã tiệt trùng.
2. Củ konjac có phải là tinh bột không?
Không, nó chứa nhiều Glucan-mannan, một loại chất xơ hòa tan trong nước.




