Món ăn vặt Konjac nổi tiếng (latiao vị cay) Lẩu rau củ | Ketoslim Mo
Những món này rất tuyệt. Chúng có độ dai nhất định, có lẽ giống như bạch tuộc hoặc mực, và được tẩm ướp gia vị rất ngon. Chúng cũng khá ít calo, khoảng 20 calo mỗi gói. Một hộp gồm 20 gói nhỏ, rất dễ mang theo, vì vậy đây là một món ăn ít calo tốt để giúp bạn no bụng.
Chúng tôi có 4 hương vị cho món ăn vặt này:
Vị ớt ngâm: 22g mỗi gói nhỏ, 11kcal mỗi gói;
Snack vị lẩu có trọng lượng 22 gram mỗi gói nhỏ, và mỗi gói chỉ có 24Kcal;
Hương vị dưa cải bắp: mỗi gói nhỏ 22 gram, mỗi gói chỉ 15 Kcal;
Đối với những ai chưa từng ăn các món ăn vặt từ củ konjac, tôi khuyên các bạn nên thử món dưa chua không cay và món ăn vặt ăn kèm lẩu trước, trong khi ớt ngâm và các món ăn vặt cay thì có vị cay tê.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Snack KONJAC - Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 20g |
| Thành phần chính: | Nước, bột Konjac, ớt ngâm (ớt kê), dầu hạt cải, tinh bột, muối ăn, tiêu, đường trắng, gia vị, chiết xuất men, phụ gia thực phẩm (natri glutamat, 5'-nucleotide dinatri, axit lactic, axit axetic, titan dioxit, natri D-isoascorbat, axit citric, natri lactat), tinh chất thực phẩm |
| Hạn sử dụng: | 9 tháng |
| Đặc trưng: | không chứa gluten/chất béo/đường/ít tinh bột |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 482kJ |
| protein | 0g |
| Chất béo: | 9,4g |
| Carbohydrate: | 5,2g |
| Chất xơ trong chế độ ăn | 5,7g |
| Natri: | 926mg |
Bạn cũng có thể thích
Bạn có thể hỏi
1. Món ăn nhẹ Konjac là gì?
Củ konjac, hay còn gọi là konjac cổ, là một loại cây vùng núi cao mọc quanh lưu vực Tứ Xuyên. Thành phần chính của nó là glucomannan konjac, một loại chất xơ hòa tan trong nước chất lượng cao. Chất xơ giúp duy trì chức năng đường ruột bình thường của cơ thể, là một chất có năng lượng thấp, được biết đến như là dưỡng chất thứ bảy của cơ thể. Thực phẩm chế biến từ glucomannan konjac có vị đậm đà, dai và giòn, là thực phẩm lý tưởng cho những người yêu thích làm đẹp!
2. Thông tin sản phẩm lẩu rau củ hình bụng?
Thương hiệu: KETOSLIM MO
Không phải sản phẩm hữu cơ;
Khối lượng tịnh: 22g mỗi gói nhỏ, chỉ 23Kcal mỗi gói;
Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
Hương vị: vị lẩu, vị ớt ngâm, vị bắp cải muối chua, vị cay.
Kích thước đóng gói: 16*15cm
Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.



