Sản phẩm konjac Thực phẩm chay tốt cho sức khỏe Ketoslim Mo Lẩu bụng trắng nhiều lông
Thông tin về sản phẩm này
Các sản phẩm từ củ khoai môn: Các sản phẩm từ củ khoai môn bao gồm:cơm shirataki, mì shiratakiTôm konjac,đồ ăn nhẹ konjacv.v. nó được gọi là bụng lông trắng konjac. được chiết xuất từrễ cây konjac, còn được gọi là konnyaku, tên Latinh củacây konjac
làAmorphophallusNgười ta còn gọi nó là konjaku, khoai mỡ voi, lưỡi quỷ, cọ rắn và hoa huệ voodoo. Củ của cây – phần cây mọc dưới lòng đất – chứa một loại chất xơ hòa tan gọi là...glucomannan.
Cái nàyrễ cây konjacThức ăn có hình dạng giống bụng lông, màu trắng, vị khi nhai, nhưngđồ ăn chayCông thức này có thể được sử dụng trong nhiều món ăn khác nhau như lẩu, ăn vặt, món ăn kèm... có hình dạng như thịt ba chỉ có lông, là thực phẩm ít calo, là sự thay thế lý tưởng cho người ăn kiêng, cũng tốt cho người tiểu đường.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Đun sôi nước trong nồi.
2. Rửa sạch phần bụng nhiều lông trong 1 đến 2 phút.
3. Cho chúng vào nồi nóng, sau đó rửa sạch trong nồi, chỉ cần vài giây hoặc luộc sơ qua tùy theo sở thích của bạn.
3. Hãy cứ tận hưởng món ăn ngon.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Bụng lông trắng của cây konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 500g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Ít protein/Ít chất béo |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 73kJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 2,8g |
| Natri: | 0mg |
Hỏi đáp:
Tại sao konjac bị cấm?
Chất này đã bị Ủy ban châu Âu cấm sử dụng trong các sản phẩm bánh kẹo do tiềm ẩn nguy cơ gây hại cho trẻ em.
Làmì konjacCó hại cho bạn không?
Không, nghiên cứu đã chỉ ra rằng củ konjac có thể giúp giảm cholesterol toàn phần, cholesterol LDL (xấu) và triglyceride.
Củ konjac có bị cấm ở Úc không?
Vâng, vì có thể gây nguy hiểm cho trẻ em.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.

Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.





