Mì Udon yến mạch Konjac giá tốt nhất, mì ăn liền tốt cho sức khỏe | Ketoslim Mo
- Thúc đẩy chế độ ăn uống lành mạnh - Mì Udon KonjacĐây là một loại thực phẩm thiết yếu ngon miệng, giúp thúc đẩy giảm cân lành mạnh với chỉ 73kJ calo trên 100g. Có nhiều hương vị khác nhau như...Mì Udon thườngVàMì Udon rau binaMỗi sợi mì đều hoàn toàn không đường, không gluten và ít calo.
- Làm từ cây konjac- Mì Udon yến mạch được làm từ một nguyên liệu độc đáo, đó làcây konjac, có nguồn gốc từ tây nam Trung Quốc và chứaglucomannanMột loại chất xơ hòa tan tự nhiên, tốt cho sức khỏe, hỗ trợ tiêu hóa và giảm cân.
- Một lựa chọn thay thế tuyệt vời cho mì Udon yến mạch làm từ củ konjac.-- Hãy dùng mì yến mạch với một đến hai cốc nước để có một lựa chọn ngon miệng thay thế cho việc kiêng khem. Khi chất xơ tiếp xúc với nước trong quá trình tiêu hóa, chúng sẽ giúp bạn cảm thấy no, tạo cảm giác thỏa mãn và hỗ trợ giảm cân.
Ketoslim moCông ty TNHH là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và lực lượng kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác. Chúng tôi cung cấpMua số lượng lớn mì konjac.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì yến mạch konajcKetoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột KonjacNước, titan dioxide, chất xơ yến mạch |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 37Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 2mg |
Mì Udon yến mạch, đồ ăn nhanh Trung Quốc, thức ăn lành mạnh, phổ biến giúp giảm cân, đồ ăn chay.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Mì konjac có tốt cho sức khỏe không?
Các sản phẩm từ củ konjac có thể mang lại lợi ích cho sức khỏe. Ví dụ, chúng có thể giúp giảm lượng đường trong máu và cholesterol, cải thiện sức khỏe đường ruột và da, đồng thời thúc đẩy giảm cân bằng cách tăng cảm giác no. Cũng như bất kỳ thực phẩm chức năng nào không được kiểm soát chặt chẽ, những người có vấn đề về dạ dày hoặc sức khỏe không tốt nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng konjac.
Tại sao Úc lại cấm konjac?
Mì konjac có lượng chất xơ gấp đôi so với mì Ý thông thường. Chất xơ glucomannan, có trong rễ cây konjac, làm cho dạ dày phình ra tạo cảm giác no. Nó được sử dụng như một chất làm đặc trong một số loại thực phẩm. Tại Úc, nó đã bị cấm sử dụng như một chất bổ sung vào năm 1986 vì tiềm ẩn nguy cơ gây nghẹn và tắc nghẽn dạ dày.
Tôi nấu mì konjac khô như thế nào?
Cho mì khô vào bát, đổ nước sôi vào và ngâm trong 10 phút. Mì khô sẽ dần mềm ra. Đun sôi nước trong nồi, cho mì vào, nấu trong 10 phút, thêm các nguyên liệu, gia vị và món ăn kèm, sau đó múc ra ăn.




