Nhà cung cấp sỉ mì ăn liền giảm cân | Mì udon konjac tùy chỉnh | Ketoslim Mo
Mì udon KonjacĐây là một loại thực phẩm độc đáo, giúp người ta cảm thấy no, từ đó kiểm soát lượng tiêu thụ các loại thực phẩm giàu calo khác để đạt được hiệu quả giảm cân, nhưng lại chỉ nạp rất ít calo.
Những cái nàymì giúp giảm cânChúng rất giàu glucomannan, một chất được chiết xuất từ rễ cây konjac.bột konjacvà được chế biến thành bún gạo, mì Maggi hoặc mì ramen. Trên thực tế, nhiều nghiên cứu đã chỉ ra rằng glucomannan có thể giúp bạn giảm cân.
Mì ống konjac không chứa gluten, mì shirataki 270g, mì udon konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường,ít carb/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bạn cũng có thể thích
Để xem thêm, hãy nhấp vào đây:
Thực phẩm konjac là gì | Ketoslim Mo
Cách làm konjac| Ketoslim Mo
Cách làm mì thần kỳ
Mua mì thần kỳ ở đâu? | Ketoslim Mo
Mì có tốt cho việc giảm cân không?
Ăn củ konjac có thể giúp cơ thể giảm cân. Trước hết, konjac chứa glucomannan, chất này sẽ phồng lên sau khi vào cơ thể, tạo cảm giác no, giảm cảm giác thèm ăn, từ đó giảm lượng thức ăn giàu calo cần nạp vào, có tác dụng nhất định trong việc giảm cân. Thứ hai, konjac giàu chất xơ, có thể thúc đẩy nhu động ruột, đẩy nhanh quá trình đại tiện, rút ngắn thời gian lưu trú của thức ăn trong cơ thể, và có tác dụng tích cực trong việc giảm cân. Ngoài ra, konjac cũng là một loại thực phẩm có tính kiềm tốt cho cơ thể. Nếu người có thể chất axit ăn konjac, chất kiềm trong konjac có thể kết hợp với chất axit trong cơ thể để thúc đẩy quá trình trao đổi chất và tăng tốc độ tiêu thụ calo, có tác dụng tích cực trong việc giảm cân. Tuy nhiên, cần lưu ý rằng vì konjac chứa một lượng tinh bột nhất định, việc tiêu thụ quá nhiều dễ làm tăng lượng nhiệt trong cơ thể và gây tác dụng ngược, vì vậy cần phải thận trọng. Nếu muốn giảm cân hiệu quả, bạn cần kết hợp chế độ ăn uống và tập luyện để có sức khỏe tốt.
Mì xào Chowmein có tốt cho việc giảm cân không?
Món xào thông thường không có tác dụng giảm cân, và sẽ không có bất kỳ hiệu quả nào, nhưng nếu bạn ăn mì konjac, nó chứa glucomannan có thể thúc đẩy nhu động ruột, loại bỏ độc tố trong cơ thể, từ đó đạt được hiệu quả giảm cân.
Mì có thể gây béo phì không?
Tôi không biết mì thường có làm bạn béo không, nhưng mì konjac chắc chắn không, ngược lại. Mì konjac sẽ giúp bạn giảm cân.





