Mì Konjac thần kỳ - Mì Konjac rau bina bán chạy nhất | Ketoslim Mo
Mì rau bina cao cấp thần kỳ
Sứ mệnh của chúng tôi
Sứ mệnh của chúng tôi là cung cấp thực phẩm ngon và tự nhiên cho cộng đồng để mọi người có thể thưởng thức một cách an tâm. Ăn ngon, sống khỏe.
Konjac là gì?
Đây là một loại cây tự nhiên mọc trên các vùng núi ở Đông Á. Loại cây này được biết đến rộng rãi ở Trung Quốc và Nhật Bản nhờ những lợi ích sức khỏe của nó.
Chúng tôi sử dụng chất xơ chiết xuất từ rễ cây và trộn với nước để tạo ra thức uống thơm ngon và bổ dưỡng.mì rau bina konjac,và cũng có thể làm các loại mì khác, chẳng hạn như mì konjac, v.v.
Điều gì làm nên sự khác biệt của Bueno Lean?
Mì Shirataki rau binaSo với các sản phẩm khác trên thị trường, mì thần kỳ cao cấp của chúng tôi được thêm một lượng nhỏ bột rau bina để tạo nên kết cấu và hương vị tốt hơn.
Ngoài ra, loại mì này không có mùi tanh như các loại mì Shirataki khác!
Mì ăn liền bán chạy nhất - Gói 270g mì Konjac - Mì rau bina Konjac tốt cho sức khỏe.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì rau bina Konjac-Ketoslim Mo |
| Hình dạng sợi mì: | Mì Ý,Mì FettuccineTagliatelle |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | glutenKhông chất béo/không đường,ít carb/chất xơ cao |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 6 kcal |
| Protein: | 0 g |
| Chất béo: | 0 g |
| Chất béo chuyển hóa: | 0 g |
| Tổng lượng carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 0 mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bạn có thể ăn mì shirataki mỗi ngày không?
| Bước 1 | Mì được làm gần như hoàn toàn từ chất xơ... Nếu cơ thể bạn có thể dung nạp được (và nhiều người thì không), thỉnh thoảng ăn mì có thể có lợi, nhưng ăn mì dù chỉ một lần mỗi ngày cũng có thể gây hại cho hệ tiêu hóa, vì vậy nên kết hợp các loại thực phẩm giàu chất dinh dưỡng khác nhau. |
| Bước 2 | Mì Shirataki có thể luộc, xào hoặc ăn lạnh. Mì không bị mềm theo thời gian nên rất thích hợp để chuẩn bị trước và dùng sau, ví dụ như mang đi ăn trưa. |
Bạn cũng có thể thích
Mì Miracle có làm bạn tăng cân không?
Mì thần kỳ là một loại thực phẩm tuyệt vời, vừa no bụng lại ít calo. Loại mì này giàu glucomannan, một loại chất xơ có nhiều lợi ích cho sức khỏe. Trên thực tế, nhiều nghiên cứu đã chỉ ra rằng glucomannan không chỉ giúp bạn giảm cân mà còn làm sạch đường ruột và giảm táo bón.
Tại sao mì shirataki lại khiến bạn đi ngoài nhiều?
Cũng giống như các nguồn chất xơ hòa tan khác, mì shirataki có thể giúp hỗ trợ tiêu hóa và thúc đẩy nhu động ruột đều đặn. Điều này có thể giúp những người bị táo bón hoặc muốn tăng lượng chất xơ để cải thiện hệ tiêu hóa nói chung. Mì shirataki không được tiêu hóa hoàn toàn. Khi di chuyển, chúng kích thích các cơ trong ruột. Chúng làm sạch đường tiêu hóa và thúc đẩy phân mềm khi đi qua.
Mì Miracle Noodles có giá trị dinh dưỡng nào không?
Chất dinh dưỡng. Đó là bởi vì nó chỉ gồm chất xơ và nước, không chứa bất kỳ vitamin hoặc khoáng chất nào. Chất xơ giúp duy trì chức năng đường ruột bình thường của cơ thể và được biết đến như là chất dinh dưỡng thứ bảy trong cơ thể con người.



