mì konjac tùy chỉnh mì ống gầy Mẫu miễn phí mì spaghetti konjac hữu cơ | Ketoslim Mo
•Chất xơ cao
• Không chứa lúa mì
• Ít tinh bột
• Không chứa gluten
• Không chứa GMO
Mì ống nhỏ giàu chất dinh dưỡngGlucomannan, thành phần chính của mì ống konjac, còn được gọi là Konjac (một loại thực vật hoàn toàn tự nhiên).Giảm cân, hạ huyết áp và đường huyết, giải độc và hỗ trợ tiêu hóa, phòng ngừa ung thư, bổ sung canxi và nhiều tác dụng khác. Hàm lượng tinh bột gần như bằng không, tất cả đều hướng đến mục tiêu tăng cường sức khỏe. Người bị tiểu đường cũng có thể ăn mì fettuccine. Chúng tôi có hệ thống kiểm tra an toàn nghiêm ngặt vì Keto-slim mo có hơn 10 năm kinh nghiệm, sở hữu các chứng nhận quốc tế uy tín: HACCP, BRC, IFS, HALAL, Kosher, CE, JAS, v.v...
bán buôn mì konjac /270g Shirataki Spaghetti /Zero Carb /Mì Konjac hữu cơ
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì ống Konjac hữu cơ -Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói tại Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 7 mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Mì ống nhỏ có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Đúng vậy, với chỉ 2g tinh bột và 5 calo trên mỗi khẩu phần 83g, mì konjac là lựa chọn hoàn hảo cho những người theo chế độ ăn keto và đang thèm ăn mì. Chúng cũng là lựa chọn tuyệt vời cho những người ăn chay hoặc ăn kiêng gluten, hoặc bất cứ ai chỉ muốn ăn uống lành mạnh hơn hoặc thay đổi thói quen ăn mì vào các tối trong tuần.
Phương pháp bảo quản mì konjac?
Mì konjac có dạng ướt. Để giữ cho gel konjac ổn định, nó cần được đóng gói trong dung dịch kiềm, điều này giúp mì ngon hơn. Nếu bạn đông lạnh mì trong tủ lạnh, chúng sẽ bị cứng và ảnh hưởng đến kết cấu.


