Đậu phụ konjac hữu cơ, thực phẩm nguyên chất, giàu chất xơ | Ketoslim mo
Giới thiệu về Ketoslim mo
Ketoslim moCông ty TNHH là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | đậu phụ konajc-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 300g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 15Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 3,8g |
| Natri: | 0mg |
- •THÚC ĐẨY LỐI ĂN UỐNG LÀNH MẠNH-- Đậu phụ làm từ củ konjac, một loại thực phẩm tươi ngon, giúp giảm cân lành mạnh với hương vị thơm ngon, chỉ chứa 65kJ mỗi khẩu phần. Có nhiều hình dạng khác nhau như đậu phụ truyền thống, couscous, spaghetti, lasagna, fettuccini và cơm, mỗi loại đều hoàn toàn không chứa đường, gluten.
- • ĐẬU PHỤ LÀM TỪ CỦ KONJAC-- Đậu phụ konjac được làm từ glucomannan chiết xuất từ cây konjac (Amorphophallus konjac), có hàm lượng calo thấp và chất xơ cao.
- • MÓN THAY THẾ ĐẬU PHỤ TUYỆT VỜI-- Nhờ có thêm thành phần thực phẩm và nhiên liệu ăn được, nó có thể trực tiếp chấm với nước sốt salad, không cần nấu chín, vị mềm mịn, rất ngon.
Sản phẩm mới năm 2021: Thực phẩm Konajc tốt cho sức khỏe, lẩu chay Konajc nổi tiếng, đồ ăn chay Konajc.
Đậu phụ konjac là gì?
Đó là loại thạch làm từ bột konjac, có màu xanh tươi mát, ít calo và giàu chất xơ.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Tại sao konjac lại có hại?
Củ konjac sống có thể gây độc cho bạn, và ăn quá nhiều cùng một lúc có thể gây ra một số tác dụng phụ vì...hút nước Chất lượng tốt. Tuy nhiên, nếu ăn theo hướng dẫn thì không sao cả.
Ăn konjac có an toàn không?
Thực phẩm không qua chế biến trước khi ăn rất có hại, cần phải tiệt trùng và trải qua nhiều công đoạn xử lý. Sản phẩm của chúng tôi an toàn 100% để bạn thưởng thức.




