Mì khô Mì HALAL Mì giảm béo Ketoslim Mo Shirataki 100g
Thông tin về sản phẩm này
Khô thẳngmì ốnglà một loạimì ăn liềnĐiều đó rất tiện lợi.quân độiĂn trong nhà hoặc ngoài trời đều là lựa chọn tốt nhất. 100 gram mỗi khẩu phần, lựa chọn thông minh để mang theo dù bạn đang đi du lịch hay leo núi. Trước Giáng sinh, chúng tôi khuyên bạn nên thử mì ăn liền hoàn toàn mới này với giá ưu đãi. Được làm từ củ konjac, nó chứa đầy đủ chất dinh dưỡng.chất xơ trong chế độ ăn uốngKhoảng thời gian bạn cảm thấy đói càng dài thì càng tốt. Về cơ bản là không có hương vị gì đặc biệt, bạn có thể thêm bất kỳ nguyên liệu nào bạn thích, rất dễ nấu, luộc hoặc hầm đều được.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG
1. Thêm các món ăn đã nấu chín vàocơmvào cái bát nhỏ
2. Đặt miếng đệm sưởi và đổ nước ở nhiệt độ phòng vào bát lớn đặt bên dưới bát nhỏ.
3. Đặt bát nhỏ lên trên bát lớn. Đậy nắp lại.
4. Chờ khoảng 15 phút.
5. Hãy thưởng thức món ăn của bạn khi hơi nước vẫn còn bốc lên từ bát!
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì khô thẳng |
| Khối lượng tịnh của mì: | 100g |
| Thành phần chính: | Bột Konjactinh bột khoai tây, nước, phụ gia thực phẩm |
| Hạn sử dụng | 18 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/Không chất béo/Thân thiện với chế độ ăn Keto |
| Chức năng: | Tiện lợi/ Sẵn sàng để ăn |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 221Kcal |
| Protein: | 1,9g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 52,3g |
| Natri: | 11mg |
BĂNG HÌNH
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Câu hỏi: Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Câu trả lời: Không, bạn có thể ăn nó một cách an toàn.
Câu hỏi: Tại sao mì konjac bị cấm?
Câu trả lời: Món này bị cấm ở Úc do nguy cơ gây nghẹt thở.
Câu hỏi: Ăn mì konjac mỗi ngày có được không?
Trả lời: Có, nhưng không phải lúc nào cũng vậy.




