Gạo Konjac giàu protein | Ít tinh bột, không gluten | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm
Gạo giàu protein cũng là một loạigạo konjacThành phần chính của nó là rễ cây.konjac, nơi giàu cóglucomannanLoại gạo giàu protein này có hàm lượng carbohydrate thấp, phù hợp với chế độ ăn keto, giàu chất xơ, không chứa gluten và mang lại nhiều lợi ích cho cơ thể.
ÍT CALO:Thực phẩm chế biến sẵn, giàu proteinCơm KonjacNó có hàm lượng calo rất thấp, là lựa chọn tuyệt vời cho những người muốn giảm lượng calo tiêu thụ. Nó chỉ chứa một phần nhỏ lượng calo so với gạo thông thường, khiến nó trở thành lựa chọn tuyệt vời cho việc giảm cân.
ÍT TINH BỘT:Thực phẩm giàu protein đã được nấu chín sẵngạo konjacSản phẩm này cũng có hàm lượng đường cực thấp, rất phù hợp cho những người theo chế độ ăn ít tinh bột hoặc chế độ ăn ketogenic. Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn giảm lượng tinh bột tiêu thụ mà vẫn thưởng thức một bữa tối ngon miệng.
Không chứa Gluten:Cơm Konjac giàu protein đã nấu chín sẵn không chứa gluten, đây là lựa chọn tuyệt vời cho những người sợ gluten hoặc đang theo chế độ ăn không gluten.
Thông tin dinh dưỡng
| Thông tin dinh dưỡng | |
| 2 phần ăn mỗi hộp | |
| Khẩu phần ăn | 1/2 gói (100g) |
| Lượng trên mỗi khẩu phần: | 351 |
| Lượng calo | |
| % Giá trị hàng ngày | |
| Tổng chất béo: 1,1g | 2% |
| Chất béo bão hòa 0g | 0% |
| Chất béo chuyển hóa 0g | |
| Tổng lượng carbohydrate: 67g | 22% |
| Protein 16,5g | 28% |
| Chất xơ 0,6g | 2% |
| Tổng lượng đường: 0g | |
| Không chứa đường bổ sung (0g) | 0% |
| Natri 0g | 0% |
| Không phải là nguồn cung cấp calo đáng kể từ chất béo, chất béo bão hòa, chất béo chuyển hóa, cholesterol, đường, vitamin A, vitamin D, canxi và sắt. | |
| *Phần trăm giá trị dinh dưỡng hàng ngày được tính dựa trên chế độ ăn 2.000 calo. | |
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Giàu proteinCơm Konjac |
| Thành phần chính: | Gạo, bột protein gạo,bột konjactinh bột ngô có hàm lượng amylose cao |
| Đặc trưng: | Không chứa Gluten/Ít chất béo/Giàu protein/Không chứa Natri |
| Chức năng: | Giảm cân, Giảm lượng đường trong máu, Thích hợp cho người ăn chay.Bữa ăn thay thế |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, USDA, FDA |
| Trọng lượng tịnh: | 80-120 (có thể tùy chỉnh) |
| Carbohydrate: | 16,5g |
| Hàm lượng chất béo: | 1,1g |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói |
| 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm | |
| 3. Dịch vụ OEM ODM OBM có sẵn | |
| 4. Mẫu thử miễn phí | |
| 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Hình ảnh chi tiết
Các trường hợp áp dụng
Nhà máy
Công ty TNHH THỰC PHẨM HUIZHOU ZHONG KAI XIN
Nhà sản xuất konjac chuyên nghiệp, tiền nào của nấy, đảm bảo chất lượng và dịch vụ chu đáo.
Câu hỏi thường gặp
100% không biến đổi gen; Miễn kiểm tra dị ứng; Tỷ lệ axit amin cân bằng hơn, kết hợp với protein đậu Hà Lan, đạt PDCAAS=1; Vị trung tính, tinh tế, dễ pha chế.
Ổn định đường huyết; Không thấm nước và không tan trong nước; Giòn; Đảm bảo hương vị thơm ngon; Hấp thụ hiệu quả; Kéo dài cảm giác no; Chịu được nhiệt độ cao; Chịu được áp suất cao; Ít calo hiệu quả; Độ nhớt thấp; Mềm mịn và tinh tế; Chứa prebiotic tốt nhất; Cải thiện tiêu hóa; Kết cấu tốt, khả năng giữ nước cao.






