chế độ ăn mì konjac Tôm Konjac Thức ăn chay | Ketoslim Mo
Có nhiều cách để ăn: Tôm tươi, mở bao bì, rửa sạch...đồ ănCách thứ nhất, cho vào nồi và nấu trong 5 phút, sau đó vớt ra, cho thêm các món ăn kèm và gia vị. Cách thứ hai để thưởng thức: Sau khi nấu chín và vớt ra, có thể xào với các loại thịt khác hoặc các món ăn kèm, rất phù hợp cho người ăn chay.cô ấy
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Tôm Konjac - Món ăn chay-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Hãy viết tin nhắn của bạn vào đây và gửi cho chúng tôi.





