konjac Mì yến mạch Ketoslim Mo ngon Thực phẩm dành cho người tiểu đường mì ống shirataki
Thông tin về sản phẩm này
Mì yến mạch Konjac là một trong những loại mì của chúng tôi.thân thiện với chế độ ăn keto thực phẩm konjaccòn được gọi làMì yến mạch Shirataki or Mì yến mạch thần kỳKhác với các series khác, series nàymì yến mạch konjacđược trộn với bột yến mạch vàbột konjacViệc thêm chất xơ yến mạch vào hỗn hợp không chỉ cải thiện kết cấu của mì để giống với mì trứng thông thường mà còn tăng cường lợi ích dinh dưỡng của mì. Đó là lý do tại sao nó được gọi là “mì yến mạch”.Mì thần kỳ”. Được làm từcây konjacLoại cây này được trồng ở Đông Nam Á, chủ yếu là Trung Quốc và Nhật Bản. Nó chứa nhiều chất xơ. Chính điều này làm cho sản phẩm của chúng tôi trở thành bữa ăn thay thế hoàn hảo cho những người muốn giảm cân.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG
-
1. Phi hành tây, nước tương, dầu mè.
2. Cho rau vào chảo.
3. Cho mì vào và trộn đều.
4. Thêm muối và nếm thử.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì yến mạch konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột KonjacBột yến mạch, nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 9Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 0g |
| Natri: | 2mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.





