Nhà sản xuất mì Shirataki konjac bán sỉ, mì ăn kiêng ít calo hương vị | Ketoslim Mo
Mì Shirataki làm từ bột konjacLoại mì này còn được gọi là mì thần kỳ, có đặc điểm là ít calo, ít tinh bột và nhiều chất xơ, không chứa gluten, được làm từ...glucomannan, một loại chất xơ được chiết xuất từ rễ cây konjac. Cây konjac được trồng ở Nhật Bản, Trung Quốc và Đông Nam Á. Nó chứa rất ít carbohydrate dễ tiêu hóa — nhưng hầu hết carbohydrate của nó đến từ chất xơ glucomannan. “Shirataki” trong tiếng Nhật có nghĩa là “thác nước trắng"Đó là đặc điểm mô tả độ trong suốt của sợi mì." Chúng được làm bằng cách trộn bột glucomannan với nước thường và một ít nước vôi, giúp sợi mì giữ được hình dạng.
Mì Shirataki làm từ bột konjac của chúng tôi là một loại...mì ống nhỏNhưng là một loại thực phẩm tự nhiên, lành mạnh, nó giúp giảm cân, chất xơ có trong củ konjac làm chậm quá trình làm rỗng dạ dày, vì vậy mọi người sẽ cảm thấy no lâu hơn và cuối cùng ăn ít hơn. Hơn nữa, Glucomannan đã được chứng minh là giúp hạ thấp lượng đường trong máu ở những người mắc bệnh tiểu đường và kháng insulin.
Đặc trưng:
- • Chế độ ăn Keto • Thân thiện với đường huyết
- • Không chứa gluten • Không chứa ngũ cốc
- • Thuần chay • Không chứa đậu nành
Hướng dẫn:
- 1. Làm nóng lò nướng đến 350°F (175°C).
- 2. Rửa mì dưới vòi nước chảy ít nhất hai phút.
- 3. Cho mì vào chảo và nấu trên lửa vừa trong 5-10 phút, thỉnh thoảng đảo đều.
- 4. Trong khi mì đang luộc, hãy thoa một lớp dầu ô liu hoặc bơ vào khuôn nhỏ dung tích 2 cốc.
- 5. Cho mì đã luộc vào khuôn, thêm các nguyên liệu còn lại và trộn đều. Nướng trong 20 phút, lấy ra khỏi lò và dùng.
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Shiratakimì kanjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hạn sử dụng | 12 tháng |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường,ít carb/chất xơ cao |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM & OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 21Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 7mg |
Câu hỏi thường gặp:
1. Tại sao mì konjac bị cấm?
Bdo tỷ lệ tắc ruột hoặc tắc họng caoTrẻ em, phụ nữ mang thai hoặc đang cho con bú không nên dùng thực phẩm chức năng chiết xuất từ cây konjac.
2. Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
3. Sự khác biệt giữa là gì?mì konjacVàmì shirataki?
Củ konjac có dạng khối hình chữ nhật, còn shirataki thì có hình dạng giống sợi mì.
4. Mì Shirataki có hại cho sức khỏe không?
Không, mì konjac cũng vậy, được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Còn nhiều mục khác để khám phá
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mì konjac có hại cho sức khỏe không?
Không, nó được làm từ chất xơ hòa tan trong nước, giúp hỗ trợ giảm cân.
Tại sao củ konjac bị cấm ở Úc?
Mặc dù sản phẩm được thiết kế để ăn bằng cách bóp nhẹ hộp đựng, người tiêu dùng có thể hút sản phẩm ra với lực đủ mạnh khiến nó vô tình mắc kẹt trong khí quản. Vì mối nguy hiểm này, Liên minh Châu Âu và Úc đã cấm thạch trái cây Konjac.
Mì konjac có thể gây bệnh không?
Không, được làm từ rễ cây konjac, một loại thực vật tự nhiên, mì konjac chế biến sẽ không gây hại cho bạn.
Mì konjac có phù hợp với chế độ ăn Keto không?
Mì Konjac thân thiện với chế độ ăn Keto. Chúng chứa 97% nước và 3% chất xơ. Chất xơ là một loại carbohydrate, nhưng nó không ảnh hưởng đến insulin.







