Cơm khô konjac Gạo Shirataki | Ketoslim Mo
Mô tả sản phẩm
Hình dạng giống như gạo thông thường, nhưng nó có lợi hơn cho sức khỏe. Sản phẩm của chúng tôicơm shiratakiNó ít calo và tinh bột, vì vậy nó là sự lựa chọn hoàn hảo.bữa ăn thay thếNếu bạn đang cố gắng giảm cân hoặc kiểm soát lượng đường trong máu.Việc trộn nó với cơm ăn hàng ngày cũng rất có lợi.Gạo konjac khôđược làm từ rễ củacây konjacSản phẩm có thành phần sạch và nguồn gốc rõ ràng, là sự thay thế hoàn hảo cho gạo thông thường.
Thông tin dinh dưỡng
| Giá trị điển hình: | Mỗi 200g(cơm khô đã nấu chín) |
| Năng lượng: | 28,4kcal/119kJ |
| Tổng lượng chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 6g |
| Sợi | 0,6g |
| Protein | 0,6g |
| Natri: | 0mg |
| Tên sản phẩm: | Shirataki khôCơm Konjac |
| Thông số kỹ thuật: | 200g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hàm lượng chất béo (%): | 5Kcal |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/ Ít protein/Ít chất béo |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung ứng trọn gói (từ thiết kế đến sản xuất) 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM ODM OBM 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin về cơm Shirataki Konjac
Cơm Shirataki(hoặcgạo khô konjac) được làm từcây konjacvà chứa 97% nước và 3% chất xơ.
Gạo khô sẽ trở nên đàn hồi và có kết cấu giống như thạch sau khi hấp thụ nước và ngâm.
Gạo konjac khô là một loại thực phẩm tốt cho việc giảm cân và kiểm soát đường huyết, vì cứ 100 gram gạo konjac khô chỉ chứa 73KJ calo và 4,3 gram carbohydrate, còn hàm lượng chất béo và đường là 0.
Kết cấu của gạo shirataki sẽ thay đổi sau khi đông lạnh, vì vậy không nên đông lạnh các sản phẩm làm từ gạo shirataki! Bảo quản ở nhiệt độ phòng!
Hướng dẫn nấu ăn
(Tỷ lệ gạo và nước là 1:1,2)





