Cơm ít tinh bột, Gạo trắng Konjac | Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm
Các thành phần chính củagạo ngọc trai konjacThành phần gồm: rễ củ konjac và nước; thành phần chính của konjac là glucomannan, một loại chất xơ có lợi cho cơ thể. Sau khi vào ruột, nó sẽ hấp thụ nước và trương nở tạo cảm giác no, từ đó giảm cảm giác thèm ăn; thứ hai, nó cũng có tác dụng cải thiện môi trường đường ruột, thúc đẩy nhu động ruột và cải thiện chứng táo bón. Đồng thời, cơm konjac không đường, ít calo và...ít carbohydrateNó có thể thay thế gạo thông thường và mua sắm.Ketoslim Mokonjac của 'sgạo ngọc traiĐể chế độ ăn uống của bạn lành mạnh hơn.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Gạo ngọc trai Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | không chứa gluten/chất béo/đường/ít tinh bột |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM. 4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 125KJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 6,4g |
| Natri: | 12mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bạn có biết loại gạo nào có hàm lượng carbohydrate thấp nhất không?
| Bước 1 | Điều bạn chưa biết là gạo lứt cũng là nguồn cung cấp tuyệt vời của nhiều chất dinh dưỡng khác, bao gồm kẽm, vitamin B6 và axit folic. Gạo lứt có hàm lượng carbohydrate thấp hơn các loại gạo khác, với 32 gram carbohydrate ròng trên mỗi cốc gạo nấu chín (164 gram). |
| Bước 2 | Tiếp theo là cơm làm từ củ konjac, vì bản thân konjac là một loại cây trồng có hàm lượng carbohydrate thấp, nên các thực phẩm chế biến từ konjac cũng có lượng calo rất thấp, do đó không cần phải lo lắng về vấn đề lượng đường trong máu. |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Gạo konjac là gì?
Gạo nhân tạo Konjac được làm từ bột Konjac mịn và bột siêu nhỏ bằng công nghệ độc đáo. Hình dạng giống gạo tự nhiên, mềm và dẻo, có độ đàn hồi, có thể nấu chín dễ dàng, là loại gạo nhân tạo mới có hàm lượng chất xơ thô và nhiệt lượng thấp.
Loại gạo nào có hàm lượng tinh bột thấp nhất?
Các loại thực phẩm ít tinh bột chủ yếu là gạo, lúa mì, ngô, yến mạch và các loại thực phẩm khác, trong đó gạo Konjac là loại có lượng calo thấp nhất, giàu chất xơ và ít calo. Gạo Konjac được làm từ yến mạch, ngoài ra còn dùng để nấu cháo gạo, cháo kê, hoặc cháo bột, vì lượng calo của chúng thấp hơn nhiều so với gạo, nên cũng là một lựa chọn tốt.
Gạo konjac và gạo ngọc trai konjac khác nhau ở điểm nào?
Gạo konjac và gạo hạt konjac có thành phần giống nhau, đều sử dụng bột konjac mịn, dạng vi hạt làm nguyên liệu chính, được chế biến bằng quy trình độc đáo, giàu chất xơ, ít cacbon, ít nước và ít nhiệt. Sự khác biệt chủ yếu nằm ở hình dạng, gạo konjac chủ yếu là gạo hạt dài, còn gạo hạt konjac là gạo hạt tròn. Về hương vị thì không khác nhau, gạo konjac có thể được thêm vào các nguyên liệu khác để tạo ra các hương vị cơm khác nhau.



