mì lasagna shirataki 270 g mì lạnh đậu nành konajc | Ketoslim Mo
Lasagna đậu nành của ShiratakiCó thể dùng theo nhiều cách: Thứ nhất, dùng lạnh.mì ống nhỏRửa mì lasagna hai lần, luộc trong nồi khoảng năm phút, vớt mì ra, để nguội rồi dùng kèm với nước sốt. Thứ hai, bạn cũng có thể nấu súp, cho thêm thịt nạc và rau củ sẽ ngon hơn, một gói...mì konjaclà 270g, một phần ăn lớn.
Mì konjac chất lượng cao, mì shirataiki đóng gói riêng, lasagna, một gói 270g mì lạnh đậu nành konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Đậu nành KonjacMì lạnh Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột KonjacNước, bột đậu nành |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 11Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Cách ăn mì lạnh đậu nành
| Bước 1 | Phương pháp 1: Ngâm nước rồi rửa sạch, tùy theo khẩu vị ưa thích, có thể dùng để chế biến rau, thịt, v.v. Rất đơn giản và tiện lợi. Cách 2: Sau khi mở gói, vo mì trong 3 phút, đun sôi nước trong nồi, cho mì vào nồi, luộc trong 5 phút, đun sôi lại, cho muối, gia vị và các món ăn kèm vào, sau đó múc ra ăn. Phương pháp 3: lẩu Người Trung Quốc thích ăn lẩu theo cách này. Đầu tiên, rửa sạch vỏ đậu, cho vào đĩa, đợi nước lẩu sôi, nấu trong 2 phút rồi ăn. |




