Mì sợi Konjac Các nhà sản xuất Trung Quốc mì đậu nành keto丨Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Mì làm từ sợi konjac làthức ăn keto, thức ăn cho người tiểu đường, được làm từ rễ cây konjac, là một lựa chọn thay thế mì tốt cho sức khỏe, đậu nành.mì konjacSản phẩm được làm từ bột konjac tự nhiên nguyên chất kết hợp với bột đậu nành. Thành phần chính là bột konjac và bột đậu nành, vì vậy màu sắc là màu vàng tự nhiên mà không cần thêm bất kỳ chất tạo màu nào. Thực phẩm của chúng tôi được sản xuất theo đúng tiêu chuẩn an toàn thực phẩm sau khi được kiểm nghiệm và chứng nhận, vì vậy bạn có thể yên tâm thưởng thức. Mì sợi konjac được ưa chuộng tại hơn 40 quốc gia, là một loại thực phẩm tốt cho sức khỏe, có thể được chế biến thành nhiều món ăn sáng tạo và ngon miệng.người ăn chayhoặc những người muốn thay đổi cách ăn kiêng của mình.
CÁCH DÙNG/SỬ DỤNG:
1. Xả hết nước ra khỏimì shiratakiSau đó rửa sơ qua với nước lạnh và để sang một bên.
2. Làm nóng chảo với dầu ăn. Cho phần trắng của hành lá, tỏi và gừng vào. Xào khoảng 1 phút.
3. Cho bắp cải thái sợi vào xào khoảng 2 phút. Đổ 1/4 cốc nước nóng vào và tiếp tục nấu cho đến khi bắp cải mềm. Cho cà rốt vào rồi xào thêm 30 giây nữa.
4. Cho tôm vào xào đến khi tôm chuyển sang màu hồng.
5. Thêmmì shiratakiCho gia vị vào và đảo đều để trộn các nguyên liệu. Chúc ngon miệng!
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì đậu nành Konjac -Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột KonjacNước, năng lượng đậu nành |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 53KJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 3,7g |
| Natri: | 0 mg |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Công ty TNHH Ketoslim mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ konjac với trang thiết bị kiểm nghiệm hiện đại và đội ngũ kỹ thuật mạnh mẽ. Với chủng loại đa dạng, chất lượng tốt, giá cả hợp lý và thiết kế hiện đại, sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong ngành công nghiệp thực phẩm và các ngành công nghiệp khác.
Ưu điểm của chúng tôi:
• Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành;
• Diện tích trồng cây hơn 6000 mét vuông;
• Sản lượng hàng năm hơn 5000 tấn;
• Hơn 100 nhân viên;
• Hơn 40 quốc gia xuất khẩu.
Mì konjac có tốt cho sức khỏe không?
Dĩ nhiên, mì konjac không chỉ giúp giảm cân, hạ đường huyết mà còn giúp giảm táo bón bằng cách làm sạch ruột. Nếu muốn khỏe mạnh, chế độ ăn uống lành mạnh hợp lý và tập thể dục là điều không thể thiếu.
Tại sao mì konjac lại bị cấm?
Mì konjac có lượng chất xơ gấp đôi so với mì Ý thông thường. Chất xơ glucomannan, có nguồn gốc từ rễ cây konjac, làm cho dạ dày phình ra tạo cảm giác no. Nó cũng được sử dụng như một chất làm đặc trong một số loại thực phẩm. Mặc dù được phép sử dụng trong mì ở Úc, nhưng nó đã bị cấm sử dụng như một chất bổ sung vào năm 1986 vì tiềm ẩn nguy cơ gây nghẹn và tắc nghẽn dạ dày.
Mì konjac có chứa chất xơ không?
Mì konjac có hàm lượng chất xơ cao. Nếu được làm từ các loại rau khác, chẳng hạn như mì bí ngô, thì thành phần của chúng là bột bí ngô và bột konjac. Chất xơ giúp duy trì chức năng đường ruột bình thường của cơ thể và là một chất có năng lượng thấp. Thực phẩm giàu chất xơ phổ biến là konjac;





