Mì konjac ít calo, mì konjac hữu cơ bán sỉ | Ketoslim Mo
mì konjac sợi nhỏThành phần chính là bột konjac, khác với các loại mì Ý khác như fettuccine hay mì gạo ở hình dạng, lasagna thì dẹt.mìChúng có hình tròn, và tất nhiên điều này không quyết định đến việc thực phẩm đó có tốt hay không, chúng rất không chứa Gluten và giàu chất xơ. Chúng được đóng gói 270 gram, và bạn có thể tùy chỉnh bao bì bên ngoài theo ý muốn.
Bán buôn mì ống konjac shirataki không chứa gluten Mì Konjac Udon ít calo
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì Udon Konjac-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết, mì ăn kiêng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 5Kcal |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 1,2g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Mì ống ít béo có tốt cho sức khỏe không?
| Bước 1 | Hàm lượng carbohydrate có thể lên men trong củ konjac thường tốt cho sức khỏe, nhưng cũng có thể khó tiêu hóa đối với một số người có vấn đề về dạ dày. Khi bạn ăn konjac, các carbohydrate này sẽ lên men trong ruột già, nơi chúng có thể gây ra một loạt các tác dụng phụ về đường tiêu hóa. Nhưng nó cũng giúp làm sạch ruột, loại bỏ độc tố và chất thải ra khỏi cơ thể. |
| Bước 2 | Bạn không cần lo lắng về vấn đề vệ sinh an toàn thực phẩm, mọi công ty thực phẩm đều trải qua quá trình kiểm định của chính quyền địa phương và sở hữu nhiều chứng chỉ như: HALAL và KOSHER/IFS/BRC/HACPPCE, hàng xuất khẩu sẽ được kiểm tra hải quan. |
Tìm hiểu thêm về các sản phẩm Ketoslim Mo
Mì konjac có tốt cho việc giảm cân không?
Dĩ nhiên, thực phẩm dạng gel được tạo thành từ glucomannan trong củ konjac có vị đậm đà và sảng khoái, là thực phẩm lý tưởng cho những người yêu thích làm đẹp, thể dục và giảm cân. Ăn củ konjac có thể giúp cơ thể giảm cân. Trước hết, củ konjac chứa glucomannan, chất này sẽ phồng lên sau khi vào cơ thể, khiến người ta cảm thấy no, giảm cảm giác thèm ăn, từ đó giảm lượng thức ăn giàu calo nạp vào, có tác dụng nhất định trong việc giảm cân. Thứ hai, củ konjac giàu chất xơ, có thể thúc đẩy nhu động ruột, đẩy nhanh quá trình đại tiện, rút ngắn thời gian lưu trú của thức ăn trong cơ thể và có tác dụng tích cực đối với việc giảm cân. Ngoài ra, củ konjac cũng là một loại thực phẩm có tính kiềm tốt cho cơ thể. Nếu những người có thể chất axit ăn củ konjac, chất kiềm trong củ konjac có thể kết hợp với chất axit trong cơ thể để thúc đẩy quá trình trao đổi chất và đẩy nhanh quá trình tiêu thụ calo, có tác dụng tích cực đối với việc giảm cân. Tuy nhiên, cần lưu ý rằng vì củ konjac chứa một lượng tinh bột nhất định, việc tiêu thụ quá nhiều dễ làm tăng nhiệt lượng trong cơ thể và gây tác dụng ngược, vì vậy chúng ta cần thận trọng. Nếu muốn giảm cân đúng cách, bạn cần kết hợp chế độ ăn uống và tập luyện để có sức khỏe tốt.
Cách ăn mì konjac?
Mì konjac có thể trộn với các loại mì khác, làm mì lạnh, mì nước, mì xào, ăn liền, hoặc trộn với salad: tùy theo khẩu vị, bạn có thể thêm nhiều loại nước sốt, nhiều loại nguyên liệu để tạo ra món mì trộn ngon tuyệt. Luộc để ăn: có thể kết hợp với nhiều loại nước dùng, thêm các món ăn kèm, cho mì konjac vào luộc, tạo thành món mì nước ít calo, ngon miệng và tiện lợi. Xào để ăn: Mì konjac có vị tươi mát, thêm các nguyên liệu phù hợp, xào lên, tạo thành món mì xào ít calo thơm ngon.
Mì konjac có vị như thế nào?
Mì konjac có hương vị không đặc trưng lắm. Giống như mì Ý thông thường, chúng rất trung tính và sẽ hấp thụ hương vị của bất kỳ loại nước sốt nào bạn sử dụng. Tuy nhiên, nếu không chế biến đúng cách, mì konjac có thể có kết cấu dai hoặc hơi giòn. Nó đã được sử dụng cho nhiều mục đích khác, chủ yếu để tạo ra các bữa ăn lành mạnh với mục đích giảm cân.




