Nhà máy mì Konjac Root Shirataki Low Gi Konjac Pasta| Ketoslim Mo
Thông tin về sản phẩm này
Sản phẩm KonjacChúng có thể mang lại lợi ích cho sức khỏe. Ví dụ, chúng có thể làm giảm lượng đường trong máu và cholesterol, cải thiện sức khỏe đường ruột và da, giúp làm lành vết thương, thúc đẩy giảm cân, bởi vì...konjacKhả năng hấp phụ của konjac rất mạnh, có thể hấp thụ lượng dầu thừa trong cơ thể, giúp đào thải ra ngoài. Konjac cũng chứa nhiều chất xơ, vì vậy nếu người có vấn đề về đường ruột và dạ dày thì không nên ăn, vì khó tiêu hóa. Tốt nhất nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng konjac.
Phương pháp nấu ăn:
1. Xào: Rửa mì hai lần và để ráo, cho dầu vào nồi, cho mì vào xào, thêm gia vị, cho nước vào và nấu trong 5 phút là có thể ăn được. Bạn cũng có thể thêm các món ăn kèm yêu thích như bông cải xanh, thịt bò, bắp, salad, nước chấm, v.v.
2. Luộc: Cho nước vào nồi đun sôi, sau đó cho mì đã rửa sạch vào, thêm gia vị, vớt ra ăn được;
Thẻ sản phẩm
| Tên sản phẩm: | Mì ống Konjac |
| Khối lượng tịnh của mì: | 200g |
| Thành phần chính: | Nước,Bột Konjac |
| Hạn sử dụng: | 12 tháng |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1. Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc 2. Hơn 10 năm kinh nghiệm 3. Dịch vụ OEM, ODM và OBM 4. Mẫu miễn phí 5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 98kJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Carbohydrate: | 2,9g |
| Natri: | 196mg |
Còn nhiều mục khác để khám phá
Mì konjac có tốt cho sức khỏe không?
Các sản phẩm từ củ konjac có thể mang lại lợi ích cho sức khỏe. Ví dụ, chúng có thể giúp giảm lượng đường trong máu và cholesterol, cải thiện sức khỏe đường ruột và da, đồng thời thúc đẩy giảm cân bằng cách tăng cảm giác no. Cũng như bất kỳ thực phẩm chức năng nào không được kiểm soát chặt chẽ, những người có vấn đề về dạ dày hoặc sức khỏe không tốt nên tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng konjac.
Cách ăn mì konjac?
Mì konjac có thể trộn với các loại mì khác, làm mì lạnh, mì nước, mì xào, ăn liền, hoặc trộn với salad: tùy theo khẩu vị, bạn có thể thêm nhiều loại nước sốt, nhiều loại nguyên liệu để tạo ra món mì trộn ngon tuyệt. Luộc để ăn: có thể kết hợp với nhiều loại nước dùng, thêm các món ăn kèm, cho mì konjac vào luộc, tạo thành món mì nước ít calo, ngon miệng và tiện lợi. Xào để ăn: Mì konjac có vị tươi mát, thêm các nguyên liệu phù hợp, xào lên, tạo thành món mì xào ít calo thơm ngon.
Bạn có thể mua konjac không?
Tất nhiên, Ketoslim Mo là nhà sản xuất thực phẩm từ củ khoai môn, với cơ sở trồng trọt và nhà máy chế biến riêng, chúng tôi có giá cả cạnh tranh, năng lực sản xuất, thiết kế, đảm bảo chất lượng và giao hàng tận nơi mà bạn mong muốn. Mục tiêu của chúng tôi là giúp bạn giảm thiểu những rắc rối không cần thiết trong quá trình nhập khẩu từ Trung Quốc và tiết kiệm chi phí mua hàng, bao gồm cả thời gian và tiền bạc. Chúng tôi cũng có thể giúp bạn mua các sản phẩm và vật liệu đóng gói khác miễn phí.






