Mì không calo Whole Foods bán sỉ Mì tảo bẹ Konjac | Ketoslim Mo
Mỗi 100 grammì không calotrọnthực phẩmLượng calo tương đương với khoảng 1 miếng khoai tây chiên và 0,2 quả chuối, lượng calo nạp vào tương đương với việc một phụ nữ bình thường chạy bộ 1 giờ, bơi 1,5 giờ, tập yoga 3 giờ.mì ống ít tinh bột, hương vị đậm đà, có thể chiên, luộc, nấu canh, trộn.
Mì Ý konjac ít tinh bột bán sỉ, mì tươi nguyên chất, mì rong biển konjac.
Mô tả sản phẩm
| Tên sản phẩm: | mì rong biển konjac thực phẩm nguyên chất-Ketoslim Mo |
| Khối lượng tịnh của mì: | 270g |
| Thành phần chính: | Bột Konjac, Nước |
| Hàm lượng chất béo (%): | 0 |
| Đặc trưng: | Không chứa gluten/chất béo/đường, ít tinh bột/nhiều chất xơ |
| Chức năng: | giảm cân, hạ đường huyết,mì konjac không |
| Chứng nhận: | BRC, HACCP, IFS, ISO, JAS, KOSHER, NOP, QS |
| Bao bì: | Túi, Hộp, Gói nhỏ, Bao bì đơn, Bao bì hút chân không |
| Dịch vụ của chúng tôi: | 1.Cung cấp trọn gói từ Trung Quốc2. Hơn 10 năm kinh nghiệm3. Có sẵn dịch vụ OEM, ODM và OBM.4. Mẫu thử miễn phí5. Số lượng đặt hàng tối thiểu thấp |
Thông tin dinh dưỡng
| Năng lượng: | 4kcal |
| Đường: | 0g |
| Chất béo: | 0 g |
| Carbohydrate: | 3,1g |
| Natri: | 0mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Loại mì nào không chứa calo?
| Mì thần kỳ (Mì của Whole Foods) | Mì ShiratakiMì shirataki của Wholefoods được làm từ glucomannan, một loại chất xơ chiết xuất từ rễ cây konjac. Vì chất xơ này đi qua ruột mà không bị tiêu hóa và tạo cảm giác no, nên mì shirataki của Wholefoods về cơ bản không chứa calo và tinh bột. |
| Whole Foods | Cơm trắng hay cơm trắng tốt cho sức khỏe hơn?mì konjacThực phẩm nguyên chất?... Để so sánh, 100 gram gạo trắng chứa 175 calo. 50 gram mì (khô, chưa chế biến) cũng chứa cùng số calo đó. Vì vậy, cùng một lượng mì (ví dụ, 100g) sẽ cung cấp nhiều calo hơn. |
| Lượng calo trong mì rong biển | Lượng calo: 6 |
Bạn cũng có thể thích
Củ khoai môn Konjac: Thông tin chi tiết
Cây konjac (Amorphophallus konjac K. Koch) thuộc họ Araceae, có nguồn gốc từ Đông Nam Á. Nó được trồng ở miền nam và đông nam Trung Quốc và Việt Nam. Hoa của nó mọc trên một bao hoa màu tím sẫm, với củ dày có thể phát triển đến đường kính 30 cm.
Củ konjac đã được sấy khô và nghiền thành bột, được gọi là bột konjac, từ đó thu được glucomannan konjac1.
Lịch sử
Củ konjac đã được sử dụng làm thực phẩm ở Trung Quốc, Nhật Bản và Đông Á.
Những lợi ích
Glucomannan là một loại chất xơ hòa tan giúp tăng cảm giác no và hỗ trợ giảm cân.




