Thực phẩm toàn phần mì Shirataki | Ketoslim Mo
Cách thưởng thức: (Thơm ngon chỉ với ba bước)
1. Đổmì konjacvào trong bát.
2. Thêm nước sôi, đậy nắp và ngâm mì trong 1 phút;
3. Đổ nước sôi vào túi trộn và khuấy đều trước khi dùng.
Ghi chú:
1. Các chất gây dị ứng: Mì Shuang Shuang này (Mì Konjac) chứa đậu nành và các sản phẩm từ ngũ cốc chứa gluten;
2. Phương pháp bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh sáng và không được đông lạnh.
3. Thời hạn sử dụng: 12 tháng
Lưu ý: Nếu phát hiện túi bên trong bị hư hỏng, phồng lên hoặc bị đông cứng, vui lòng không ăn. Có thể đổi trả tại nơi mua hàng. Một lượng nhỏ chất màu đen trong sản phẩm là thành phần của khoai môn, quý khách cứ yên tâm.
bảng thông tin dinh dưỡng của mì Konjac
Mô tả sản phẩm
Nguyên liệu làm mì Konjac: nước,Bột Konjactinh bột ngô, axit citric
| Năng lượng: | 71KJ |
| Protein: | 0g |
| Chất béo: | 0g |
| Chất xơ trong chế độ ăn | 4,2g |
| Natri: | 0mg |
Bảng thông tin dinh dưỡng cho các gói nước sốt
● Thành phần tôm càng: nước uống, dầu đậu nành, tương đậu, sốt hoisin, đường phèn tinh thể, gia vị, ớt, muối ăn, gia vị tinh chất gà, bột ngọt, nước sốt hàu (bao gồm cả màu caramel), hành tây, gừng, tỏi, chiết xuất men, tiêu Tứ Xuyên, hương liệu và gia vị thực phẩm, dinatri nucleotide, dinatri succinat
Thành phần gói pha chế Dong Yin Gong: nước uống, dầu thực vật, nước cốt xương heo muối ăn, bột dừa, riềng, sả, v.v.
● Thành phần gói gia vị súp bò vàng: củ cải muối, nước uống, dầu thực vật, nước hầm xương heo, tương ớt, bột ngọt, ớt muối (rau củ muối chua), gừng muối (rau củ muối chua), rau củ muối chua (rau củ muối chua), muối ăn, v.v.
Hương vị tôm càng cay
Mì Konjac mát lạnh
Quy cách đóng gói: 225g/túi
Mì Konjac 200g (phần rắn > 150g) + 25g hỗn hợp tôm càng
| Năng lượng: | 1525KJ |
| Protein: | 4,7g |
| Chất béo: | 31,2g |
| Carbohydrate: | 17,1g |
| Chất xơ trong chế độ ăn | 3985g |
| Natri: | 6,1mg |
Hương vị Đông Âm Công kiểu Thái
Mì Konjac mát lạnh
Thông số kỹ thuật: 240g/túi
Bột Konjac nguyên chất 215g (dạng đặc > 170g) + gói gia vị Dong Yin Gong 25g
| Năng lượng: | 1314KJ |
| Protein: | 4,5g |
| Chất béo: | 24,3g |
| Carbohydrate: | 19,9g |
| Natri: | 6950mg |
Súp vàng vị bò béo
Mì Konjac mát lạnh
Quy cách đóng gói: 240g/bao
Bột konjac 215g (khối rắn > 170g) + Gói mỡ bò Golden Soup 25g
| Năng lượng: | 1010KJ |
| Protein: | 6g |
| Chất béo: | 20,6g |
| Carbohydrate: | 8,6g |
| Natri: | 6174mg |
Giá trị dinh dưỡng
Thực phẩm thay thế bữa ăn lý tưởng - Thực phẩm ăn kiêng lành mạnh
Hỗ trợ giảm cân
Ít calo
Nguồn chất xơ dồi dào
chất xơ hòa tan
Giảm chứng tăng cholesterol máu
Thân thiện với chế độ ăn Keto
Hạ đường huyết
Bạn cũng có thể thích
Có thể sấy khô mì konjac không?
Ưu điểm của chúng là đã được sấy khô, bạn có thể bảo quản chúng trong tủ đựng thức ăn rất lâu. Nhưng không thể ăn khi chúng đã hết hạn. Rất ngon khi ăn kèm với rau xào, nước tương và thịt gà/thịt chay.
Bạn có thể tìm mua mì shirataki khô không?
Chúng có rất ít hương vị, vì vậy rất dễ kết hợp với nhiều nguyên liệu và nước sốt khác nhau. Mì konjac phổ biến có loại "ướt" và "khô", và cũng được đóng gói theo nhiều cách khác nhau, chẳng hạn như túi, hộp, hộp nhôm, v.v.
Tôi nấu mì konjac khô như thế nào?
Cho mì khô vào bát, đổ nước sôi vào và ngâm trong 10 phút. Mì khô sẽ dần mềm ra. Đun sôi nước trong nồi, cho mì vào, nấu trong 10 phút, thêm các nguyên liệu, gia vị và món ăn kèm, sau đó múc ra ăn.






